

Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Vương Thần xuyên qua tổng võ thế giới, hai mươi năm sau mới phát giác tỉnh trí nhớ kiếp trước, cũng thức tỉnh rồi viết nhật ký thì có phần thưởng bàn tay vàng, bởi vậy bắt đầu rồi mở auto nhân sinh.
Vương Ngữ Yên: "Cái gì? Ta gả cho cùng cha khác mẹ ca ca Đoàn Dự? !"
Yêu Nguyệt: "Đùa gì thế, bổn cung làm sao có thể thích nam nhân? Còn là một trông khá được mà không dùng được bình hoa!"
Tiểu Long Nữ: "Chết tiệt Doãn Chí Bình, dám giậu đổ bìm leo làm bẩn ta!"
Chu Chỉ Nhược: "Trương Vô Kỵ cùng ta kết hôn cùng ngày cùng ngươi chạy? ! Ghê tởm a!"
Thượng Quan Hải Đường: "Nghĩa phụ ta là phản tặc! ? Điều này sao có thể? Ta không tin..."
......
Kèm theo quyển nhật ký lộ ra ánh sáng, toàn bộ tổng võ thế giới toàn bộ loạn sáo, nhất là những cái kia cầm trong tay phó bản các nữ thần, từng cái tất cả đều bắt đầu tố chất thần kinh......
Danh Sách Chương130 chương
Danh sách chương Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh
Đánh Giá & Review Truyện Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh của tác giả Mộng Hạo Nhiên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 130 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh
- Tác giả: Mộng Hạo Nhiên
- Thể loại: Đồng Nhân
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (130 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh của tác giả Mộng Hạo Nhiên hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 139 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh:
- Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 130 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh
11. Truyện Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Mộng Hạo Nhiên.
22. Truyện Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 130 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Người Tại Tổng Võ Viết Nhật Ký, Nữ Thần Hoàn Toàn Biến Thành Nữ Thần Kinh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Ta Tại Hải Tặc Bắt Đầu Hướng Garp Vạch Trần Luffy Ra Biển!

Chat Group: Thần Thoại Đại La, Đầu Tư Vạn Giới

Tổng Võ: Kiểm Kê Thế Gian Thập Đại Siêu Thoát Thần Ma

Tổng Võ: Bắc Lương Viết Nhật Ký, Nữ Hiệp Nhóm Ngồi Không Yên

Tổng Võ: Toàn Năng Hối Đoái, Thái Hằng Đạo Tổ

Võ Hiệp: Người Tại Tứ Phương Môn, Kiểm Kê Nhân Gian Kiếm Thần

Thần Bí Khôi Phục Chi Vô Hạn Kính Tượng
