

Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Chỉ là một bản khỏe mạnh sáng sủa, tích cực hướng lên yêu đương tiểu thuyết.
…
【 Kiểm trắc đến ngài thu nhập không đủ, đã ngã vào trảm sát tuyến, khởi động cứu trợ hệ thống 】
Còn không có thi đại học, Lục Vũ bị hệ thống phán định vì rơi xuống trảm sát tuyến lưu lãng hán.
【 Ba mươi lăm tuổi, bị giảm biên chế ngươi ngủ ở miệng cống thoát nước, đã mất đi thê tử, bị lấy đi phòng ở, đối mặt sắp đến băng vũ đêm, sinh mệnh của ngươi đã như trong gió nến tàn 】
【 Nhưng đừng từ bỏ, hạnh phúc kiểu gì cũng sẽ đến gõ cửa, nhặt lại hi vọng, từ để cho mình ăn một bữa cơm no bắt đầu. Cơ sở ban thưởng: 500 nguyên. 】
Phổ thông học sinh cấp ba Lục Vũ nhìn xem trường học phòng ăn “nước rửa chén”, xác nhận cái hệ thống này đại khái sai lầm tuổi của mình cùng quốc tịch.
【 Kiểm trắc đến san giá trị quá thấp, mời lập tức khởi động trò chơi để khôi phục, cơ sở ban thưởng: 1000 nguyên 】
【 Nhặt lại xã giao là trở về xã hội một vòng, mời cùng thời còn học sinh bạn gái trước tiến hành một lần vui sướng hẹn hò, cơ sở ban thưởng: Thể chất +5%】
【 Chúc mừng ngài thu hoạch được một phần mới kiêm chức công tác, mời hoàn thành cao tới lắp lên công tác, cơ sở ban thưởng: Sơ cấp tinh vi thao tác 】
“?”
Việc đã đến nước này, ăn cơm trước đi.
Danh Sách Chương24 chương
Danh sách chương Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống
Đánh Giá & Review Truyện Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống của tác giả Kim Sắc Mộng Hương F là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 24 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống
- Tác giả: Kim Sắc Mộng Hương F
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (24 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống của tác giả Kim Sắc Mộng Hương F hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 24 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống
11. Truyện Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Kim Sắc Mộng Hương F.
22. Truyện Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 24 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Người Ở Cấp Ba, Tới Cái Gì Trảm Sát Tuyến Hệ Thống tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Cao Võ: Ma Thẻ Phong Ấn Thời Đại

Đế Quốc Dư Huy: Từ Dunkirk Bắt Đầu

Ta Là Mèo Đại Vương

Song Cầm Núi Lửa, Tây Bộ Giết Xuyên

Trở Lại 83, Từ Tình Báo Đi Biển Bắt Hải Sản Bắt Đầu Làm Giàu

Thiên Kim Khó Đổi Thời Niên Thiếu

Thập Niên 90: Trở Lại Một Ngày Trước Khi Giải Tỏa Mặt Bằng

