

Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【1v1 ngọt sủng + thiểm hôn + hiệp nghị vợ chồng + nam nữ chủ đều có miệng 】
Thịnh Mộc Mộc xuyên thư.
Người khác xuyên thư cua đẹp trai đương minh tinh, đến phiên nàng, thế mà muốn cho 17 tuổi hào môn thiếu gia đương mẹ kế?
Cứu mạng, nàng muốn đi!
Ài các loại, cái gì?
Giả trang vợ chồng mỗi tháng có năm mươi vạn tiền tiêu vặt, phó thẻ mặc cho xoát?
Nàng đột nhiên cảm thấy lại có thể!
Đám người suy đoán: "Mẹ kế mà thôi, có thể có bao nhiêu yêu?
Kỳ tổng cưới nữ nhân trở về chiếu cố nhi tử thôi."
Tiệc rượu cùng ngày, truyền thông như mây, Thịnh Mộc Mộc ôm lấy nam nhân cổ, ngọt ngào dính tiếng gọi: Lão công ~ nam nhân mắt sắc thật sâu, kéo qua eo nhỏ nhắn, lời đồn tự sụp đổ.
Đám người lại nói: Vô não bình hoa, chỉ có hình dạng.
Thịnh Mộc Mộc: Ngươi quản thi đại học 700 phân đô thị mỹ nhân ăn mày bình?
Nàng mở tiệm hoa, lưới đỏ cạnh tướng đánh thẻ, kiếm được đầy bồn đầy bát; nàng sáng tạo nhãn hiệu, leo lên tài chính và kinh tế tạp chí hàng năm bảng danh sách.
Lại về sau. . .
Ngạo kiều con riêng: Không phải mẹ ruột hơn hẳn mẹ ruột.
Ác độc bà bà: Con dâu a, lúc nào mang ta đi nhảy quảng trường múa?
---- thẳng đến ngày nào đó trong đêm, Thịnh Mộc Mộc vành tai ửng đỏ đẩy ra đưa nàng chống đỡ tại bên tường nam nhân.
"Kỳ tổng, hiệp nghị ký xong, chúng ta chỉ là mặt ngoài vợ chồng."
Nam nhân đôi mắt nhắm lại, nơi nới lỏng cà vạt, cúi người đến: "Hiệp nghị? Ta sớm xé."
Thịnh Mộc Mộc: "Ngươi, ngô —— "
Danh Sách Chương242 chương
Danh sách chương Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi
Đánh Giá & Review Truyện Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi của tác giả Lộc Trì là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 242 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi
- Tác giả: Lộc Trì
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (242 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi của tác giả Lộc Trì hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 380 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 242 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi
11. Truyện Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Lộc Trì.
22. Truyện Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 242 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ngươi Kiếm Tiền, Ta Đến Hoa, Hào Môn Mẹ Kế Thoải Mái Lật Rồi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.







