Background
Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn
Full

Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn

93 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Vũ Chi Tễ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

VĂN ÁN:


Trác Duyên chết theo mô-típ cũ rích, sau đó máu chó mà sống lại. Đúng vậy, đây là một câu chuyện vừa cũ rích vừa máu chó – trọng sinh khởi nghiệp thăng cấp, có thể có một chút ngọt.


Hai năm đầu tiên trọng sinh:


Trác Duyên: Tôi muốn mua một ngôi nhà, anh ký xác nhận đi. Lục Kinh: Ừm.


Trác Duyên: Tôi muốn mua một chiếc xe hơi, anh ký xác nhận đi. Lục Kinh: Ừm.


Trác Duyên: Tôi… Lục Kinh: Ừm.


Sau hai năm trọng sinh:


Trác Duyên: (đóng dấu lên môi Lục Kinh) Em đóng con dấu, anh xác nhận một chút đi.


Lục Kinh: Em đã trưởng thành, hợp đồng có hiệu lực ngay lập tức.


Chủ thụ, thụ là mỹ nam, công là soái ca, trọng sinh mỹ nhân thụ vs không cấm tán tỉnh lão cán bộ công, không có quan hệ huyết thống, cưng chiều lẫn nhau, HE.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương93 chương

FULL

Danh sách chương Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn

Đánh Giá & Review Truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn của tác giả Vũ Chi Tễ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 93 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn
  • Tác giả: Vũ Chi Tễ
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (93 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn của tác giả Vũ Chi Tễ hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 230 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 93 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn

11. Truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Vũ Chi Tễ.

22. Truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 93 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnTruyện chữ Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn onlineNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn chương 1Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn chương mới nhấtĐọc truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn không quảng cáoĐọc truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn miễn phíNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn fullNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn trọn bộNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn bao nhiêu chươngNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn dịch / convertEbook Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnTải ebook Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnNgười Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn pdf / epubTải truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn fullReview truyện Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnTóm tắt truyện Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnTác giả truyện Người Giám Hộ, Xin Phê ChuẩnSpoil / Kết thúc truyện Người Giám Hộ, Xin Phê Chuẩn