Background
Người Điều Khiển Tâm Lý
Full

Người Điều Khiển Tâm Lý

77 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Người Điều Khiển Tâm Lý thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Dực Tô Thức Quỷ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Hiện Đại, Trinh Thám

rnĐộ dài: 57 chương + 5 ngoại truyện

rnRaw + Convert: lovelyday (tangthuvien)

rnEditor + Beta: Hachonie

rnPoster: Tiểu Giang Nhi


Tôi phân tích được tâm lý họ, vậy tôi cũng như họ?


Đội trưởng đội Điều Tra Đặc Biệt và đội viên làm bảo mẫu cho cô gái mặt lạnh?


****************


Đoạn ngắn nhỏ:


“Đi, chúng ta ăn cơm trước, cô biết làm đồ ăn không?”


“Không”


“Cắt rau củ?”


“Không”


“Nấu canh?”


“Không”


“Nấu cơm?”


“Không”


Không nhịn được nữa, ”Vậy cô biết cái gì?”


“Ăn”


“…….”

Danh Sách Chương77 chương

FULL

Danh sách chương Người Điều Khiển Tâm Lý

Đánh Giá & Review Truyện Người Điều Khiển Tâm Lý

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Người Điều Khiển Tâm Lý của tác giả Dực Tô Thức Quỷ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 77 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Người Điều Khiển Tâm Lý
  • Tác giả: Dực Tô Thức Quỷ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (77 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Người Điều Khiển Tâm Lý của tác giả Dực Tô Thức Quỷ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 276 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Người Điều Khiển Tâm Lý:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 77 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Người Điều Khiển Tâm Lý ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Người Điều Khiển Tâm Lý

11. Truyện Người Điều Khiển Tâm Lý thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Người Điều Khiển Tâm Lý thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Dực Tô Thức Quỷ.

22. Truyện Người Điều Khiển Tâm Lý đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 77 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Người Điều Khiển Tâm Lý online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Người Điều Khiển Tâm Lý tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Người Điều Khiển Tâm LýTruyện chữ Người Điều Khiển Tâm LýNgười Điều Khiển Tâm Lý onlineNgười Điều Khiển Tâm Lý chương 1Người Điều Khiển Tâm Lý chương mới nhấtĐọc truyện Người Điều Khiển Tâm Lý không quảng cáoĐọc truyện Người Điều Khiển Tâm Lý miễn phíNgười Điều Khiển Tâm Lý fullNgười Điều Khiển Tâm Lý trọn bộNgười Điều Khiển Tâm Lý bao nhiêu chươngNgười Điều Khiển Tâm Lý dịch / convertEbook Người Điều Khiển Tâm LýTải ebook Người Điều Khiển Tâm LýNgười Điều Khiển Tâm Lý pdf / epubTải truyện Người Điều Khiển Tâm Lý fullReview truyện Người Điều Khiển Tâm LýTóm tắt truyện Người Điều Khiển Tâm LýTác giả truyện Người Điều Khiển Tâm LýSpoil / Kết thúc truyện Người Điều Khiển Tâm Lý