Background
Nghịch Vị Mê Cung
Full

Nghịch Vị Mê Cung

614 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nghịch Vị Mê Cung thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Bành Phái bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Vào ngày sinh nhật thứ mười tám, cuộc đời của hắn bước vào giai đoạn đếm ngược cuối cùng.

Sống hay không sống, đó là sự lựa chọn.

Ba chúng sinh từ Lục Đạo, một mê cung mờ ảo.

Khó khăn lớn nhất trong số phận là đưa ra lựa chọn.

Danh Sách Chương614 chương

FULL

Danh sách chương Nghịch Vị Mê Cung

Đánh Giá & Review Truyện Nghịch Vị Mê Cung

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Nghịch Vị Mê Cung của tác giả Bành Phái là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 614 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nghịch Vị Mê Cung
  • Tác giả: Bành Phái
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (614 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nghịch Vị Mê Cung của tác giả Bành Phái hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 438 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nghịch Vị Mê Cung:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 614 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nghịch Vị Mê Cung ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nghịch Vị Mê Cung

11. Truyện Nghịch Vị Mê Cung thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nghịch Vị Mê Cung thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Bành Phái.

22. Truyện Nghịch Vị Mê Cung đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 614 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nghịch Vị Mê Cung online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nghịch Vị Mê Cung tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nghịch Vị Mê CungTruyện chữ Nghịch Vị Mê CungNghịch Vị Mê Cung onlineNghịch Vị Mê Cung chương 1Nghịch Vị Mê Cung chương mới nhấtĐọc truyện Nghịch Vị Mê Cung không quảng cáoĐọc truyện Nghịch Vị Mê Cung miễn phíNghịch Vị Mê Cung fullNghịch Vị Mê Cung trọn bộNghịch Vị Mê Cung bao nhiêu chươngNghịch Vị Mê Cung dịch / convertEbook Nghịch Vị Mê CungTải ebook Nghịch Vị Mê CungNghịch Vị Mê Cung pdf / epubTải truyện Nghịch Vị Mê Cung fullReview truyện Nghịch Vị Mê CungTóm tắt truyện Nghịch Vị Mê CungTác giả truyện Nghịch Vị Mê CungSpoil / Kết thúc truyện Nghịch Vị Mê Cung