Background
Nếu Chỉ Là Thoáng Qua

Nếu Chỉ Là Thoáng Qua

44 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Mẫn Nghê bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

 Một bên là người phụ nữ có tính cách lạnh lùng và trưởng thành, bởi bản thân cô phải ra đời sớm nên cách suy nghĩ chín chắn hơn, còn người đàn ông kia lại là một anh chàng lãng tử, gia đình vô cùng giàu có.

Danh Sách Chương44 chương

FULL

Danh sách chương Nếu Chỉ Là Thoáng Qua

Đánh Giá & Review Truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Nếu Chỉ Là Thoáng Qua của tác giả Mẫn Nghê là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 44 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nếu Chỉ Là Thoáng Qua
  • Tác giả: Mẫn Nghê
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (44 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua của tác giả Mẫn Nghê hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 338 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nếu Chỉ Là Thoáng Qua:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 44 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nếu Chỉ Là Thoáng Qua ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua

11. Truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nếu Chỉ Là Thoáng Qua thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Mẫn Nghê.

22. Truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 44 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nếu Chỉ Là Thoáng Qua tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nếu Chỉ Là Thoáng QuaTruyện chữ Nếu Chỉ Là Thoáng QuaNếu Chỉ Là Thoáng Qua onlineNếu Chỉ Là Thoáng Qua chương 1Nếu Chỉ Là Thoáng Qua chương mới nhấtĐọc truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua không quảng cáoĐọc truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua miễn phíNếu Chỉ Là Thoáng Qua fullNếu Chỉ Là Thoáng Qua trọn bộNếu Chỉ Là Thoáng Qua bao nhiêu chươngNếu Chỉ Là Thoáng Qua dịch / convertEbook Nếu Chỉ Là Thoáng QuaTải ebook Nếu Chỉ Là Thoáng QuaNếu Chỉ Là Thoáng Qua pdf / epubTải truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua fullReview truyện Nếu Chỉ Là Thoáng QuaTóm tắt truyện Nếu Chỉ Là Thoáng QuaTác giả truyện Nếu Chỉ Là Thoáng QuaSpoil / Kết thúc truyện Nếu Chỉ Là Thoáng Qua