

Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Sư phụ của ta bọn họ đều là hộ đồ cuồng ma...... Mà ta, thì người mang lửa giận hệ thống! Chỉ cần chọc giận người khác, ta liền có thể thu hoạch được rất nhiều ban thưởng.
【 Đốt! Ngài chọc giận toàn bộ tông môn, thu hoạch được hạo thiên Thần Thể, sắp mở ra gấp trăm lần ngộ tính cùng gấp trăm lần tốc độ tu luyện! 】
【 Cổ lão tương truyền, có được hạo thiên Thần Thể người, cuối cùng rồi sẽ trở thành tam giới cộng chủ! 】
Danh Sách Chương764 chương
Danh sách chương Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch
Đánh Giá & Review Truyện Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch của tác giả Lãm Nguyệt Hành là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 764 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch
- Tác giả: Lãm Nguyệt Hành
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (764 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch của tác giả Lãm Nguyệt Hành hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 160 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 764 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch
11. Truyện Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Lãm Nguyệt Hành.
22. Truyện Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 764 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Mỹ Nữ Sư Phụ Của Ta Đều Vô Địch tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Thiên Mệnh Chi Tử Ta Đây Lại Khóa Lại Nhân Vật Phản Diện Hệ Thống?

Cao Võ: Từ Hài Nhi Bắt Đầu Thành Thánh, Vạn Lần Hoàn Trả

Tuyên Bố Tiktok Tiên Giới Bản, Thánh Địa Lão Tổ Phá Phòng

Ta Có Phân Thân Ức Vạn

Nữ Nhi Chớ Hoảng Sợ, Vi Phụ Thật Vô Địch

Lãnh Chúa: Danh Sách Chúa Tể

Bá Thiên Võ Hồn
