

Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên!
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Lâm Lẫm từng mặc sức tưởng tượng qua.
Nếu như nhân sinh có thể giống như trò chơi nhìn thấy thanh tiến độ, có thể phát hiện chính mình mỗi một điểm tiến bộ, có thể không ngừng đạt được chính phản quỹ.
Có lẽ hắn liền có thể chủ động đem thời gian toàn bộ dùng tại tăng lên bản thân phía trên, có lẽ đời này của hắn không gặp qua như thế bình thường.
Đáng tiếc, nhân sinh không có nếu như.
Sống lại một đời về sau, Lâm Lẫm có được một cái có thể nhìn thấy tự thân thời gian thực trạng thái giao diện thuộc tính, có thể nhìn rõ ràng tự thân mỗi một điểm biến hóa.
Thế là, cải biến bắt đầu!
( lấp hố )
Danh Sách Chương277 chương
Danh sách chương Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên!
Đánh Giá & Review Truyện Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên!
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! của tác giả Thiên Tế Bạch là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 277 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên!
- Tác giả: Thiên Tế Bạch
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (277 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! của tác giả Thiên Tế Bạch hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 315 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên!:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 277 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên!
11. Truyện Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Thiên Tế Bạch.
22. Truyện Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 277 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Mười Năm Mài Kiếm Kiếm,một Kiếm Kinh Thiên! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Trường Sinh Thái Giám

Vạn Đạo Kiếm Tôn

Thần Cấp Chú Kiếm Sư, Vô Hạn Rút Ra Chấp Kiếm Nhân Tu Vi

Trấn Thủ Phàm Trần Ba Trăm Năm, Ta Tại Nhân Gian Vô Địch

Cha Ta Tuyệt Đối Bị Người Đoạt Xá

Không Lưu Người Sống, Liền Không Có Người Biết Ta Là Nhân Vật Phản Diện

Nghiên Cứu Khoa Học Chế Thẻ Sư




