Background
Một Đồng Tiền Xu
Full

Một Đồng Tiền Xu

115 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Một Đồng Tiền Xu thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Vu Triết bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Vu Triết


Edited by thaocua36 (với sự giúp đỡ của QT, GG Translate và vốn tiếng Trung ít ỏi của bản thân)


Thể loại: hiện đại, hỗ công, HE


Bản gốc: 105 chương + 5 PN (hoàn)


Bản edit: đang lết dần dần:))


Vai chính: Sơ Nhất, Yến Hàng


Vai phụ: có nói độc giả cũng không nhớ hết


Văn án: Tao bảo kê thằng nhóc nói lắp này.


Đánh giá của tác giả:


Một thiếu niên 17 tuổi mẹ mất sớm, bố dăm bữa nửa tháng lại mất tích, từng mắc bệnh trầm cảm và một thằng nhóc nói lắp thường xuyên bị người nhà đánh chửi, bị bạn học bắt nạt, nói năng không được lưu loát bất ngờ gặp nhau. Sau những sinh hoạt thường ngày, họ dần dần trở thành bạn bè duy nhất của nhau, tiện thể cọ sát cọ ra lửa tình, thế nhưng thân thế bất phân đã định trước họ không thể tiếp tục cuộc sống bình đạm được nữa, chuyện năm xưa phơi bày, tình cảm của hai nam chính lặng lẽ thay đổi... Thân thế thần bí, nơi ở không ổn định, hai thiếu niên đều thiếu cảm giác an toàn. Sự mất tích của hai người bố sau sự kiện giết người kéo theo chân tướng dần dần được kéo tơ bóc kén hé lộ ra ngoài, Yến Hàng không từ mà biệt và Sơ Nhất thiện lương liệu có thể có tương lai? Nhiều năm sau gặp lại, họ sẽ chọn con đường nào?


Lời editor: Mình bắt tay vào edit bộ này cũng được hơn tháng rồi, tới hôm nay mới có thời gian đọc trọn vẹn truyện. Bộ này thực sự rất nhẹ nhàng, không có gì quá cao trào hay mâu thuẫn, tình yêu của hai bạn trẻ cứ từ từ lớn dần lớn dần dù giữa chừng có quãng thời gian xa cách do án mạng xảy ra. Mỗi người quả thực là ánh sáng trong cuộc đời người kia. Hai nhân vật chính đều có hoàn cảnh đặc thù, tìm thấy nhau trong cuộc đời này như một món quà từ Thượng đế. Truyện của Vu Triết rất thực tế, giọng điệu và tình cảm đều nhẹ nhàng, đơn thuần. Một bộ truyện đáng đọc. Chúc các bạn đọc truyện vui!

Danh Sách Chương115 chương

FULL

Danh sách chương Một Đồng Tiền Xu

Đánh Giá & Review Truyện Một Đồng Tiền Xu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Một Đồng Tiền Xu của tác giả Vu Triết là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 115 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Một Đồng Tiền Xu
  • Tác giả: Vu Triết
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (115 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Một Đồng Tiền Xu của tác giả Vu Triết hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 156 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Một Đồng Tiền Xu:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 115 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Một Đồng Tiền Xu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Một Đồng Tiền Xu

11. Truyện Một Đồng Tiền Xu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Một Đồng Tiền Xu thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Vu Triết.

22. Truyện Một Đồng Tiền Xu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 115 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Một Đồng Tiền Xu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Một Đồng Tiền Xu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Một Đồng Tiền XuTruyện chữ Một Đồng Tiền XuMột Đồng Tiền Xu onlineMột Đồng Tiền Xu chương 1Một Đồng Tiền Xu chương mới nhấtĐọc truyện Một Đồng Tiền Xu không quảng cáoĐọc truyện Một Đồng Tiền Xu miễn phíMột Đồng Tiền Xu fullMột Đồng Tiền Xu trọn bộMột Đồng Tiền Xu bao nhiêu chươngMột Đồng Tiền Xu dịch / convertEbook Một Đồng Tiền XuTải ebook Một Đồng Tiền XuMột Đồng Tiền Xu pdf / epubTải truyện Một Đồng Tiền Xu fullReview truyện Một Đồng Tiền XuTóm tắt truyện Một Đồng Tiền XuTác giả truyện Một Đồng Tiền XuSpoil / Kết thúc truyện Một Đồng Tiền Xu