Background
Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị

Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị

11 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị thuộc thể loại ngôn tình của tác giả An Tô bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Nữ phụ văn, xuyên không

Converter: Anrea96 

Edit: Lazii


Trong quá trình quay phim, sự cố bất ngờ diễn ra, khiến cho Tô Thiến Văn bỏ mình. 


Nhưng cô chẳng ngờ rằng bản thân mình phải kí một giao ước với một hệ thống nữ phụ vô lương. Điều kiện duy nhất để nàng sống lại chính là hoàn thành đủ tâm nguyện của một nhóm nữ phụ.


Tình đầu của đại tướng quân đánh đến, muốn nàng nhường vị sao? Ngược, ngược, ngược!


Anh trai cấm dục yêu tiểu bảo mẫu ngây thơ, cô âm thầm thương còn bị cường bạo? Nhất định đoạt lại!


Ở lạt văn bị đủ loạt nam nhân đùa bỡn cuối cùng chết không tử tế? Nàng bày tỏ muốn hoàn lương!


Trúc mã mảnh mai bị bẻ cong? Cô nói: Tình yêu cùng giới cũng là tình yêu thật,  nhưng chúng ta còn cần nối dõi tông đường!


Nhưng từ khi người đàn ông Phong Bỉnh Nghi này xuất hiện nàng đều có cảm giác mỗi lần trải qua các thế giới đều có người giống như hắn, thật khiến nàng lạnh sống lưng vậy?


- ----


Hệ thống vô lương: Đuơng nhiên là bởi vì ta đang tác quái a!


Phong Bỉnh Nghi: Em đến thế giới nào anh sẽ liên cùng em đến cái thế giới đó, để cho em biết chỉ có mình anh là người đàn ông thích hợp nhất ở bên cạnh em!


(Truyện Trúc mã mảnh mai)


“Tô Thiến Văn, anh cho phép em chiếm trọn tim hắn, nhưng trái tim của em chỉ duy được là của anh.” 


Anh âm trầm thốt ra lời nói, nhưng lại làm cô ngẩn ngơ suy nghĩ. Trong trí nhớ của cô chưa từng xuất hiện người đàn ông này, anh ta là ai vậy a?


(Truyện Nữ phụ lạt văn)


“Nếu gả cho ta, nàng có thể có được bất kỳ thứ gì mà nàng muốn.” Hắn là Thừa tướng hòa quang tuấn kiệt, thế nhưng tại sao tung cành oliu ra muốn giúp đỡ nàng.


......


“Anh rốt cuộc là ai?” Cô nhíu mày, “Hàn Phong? Trương Nhược Húc? Hay Mạc Tử Tần?”


Anh nghe cô đọc lại từng cái tên lấy trong quá khứ, nội tâm điên cuồng gào thét, mau mau nói thêm một chút nữa!


“Hay là Phong Bỉnh Nghi!” Anh rốt cuộc cũng nghe được đến tên này, khí lực cả người mới cảm thấy nôn nao liền trở về bình thường.


Anh liền kéo nụ cười ôn hòa: “Rốt cuộc em cũng tìm thấy anh, vì một khắc này mà anh đã chờ đến mấy trăm năm.”Anh là một người kiêu ngạo, lại vì cô mà chạy theo đến liên tiếp nhiều thế giới khác nhau, anh là vẫn đợi cô.

Danh Sách Chương11 chương

FULL

Danh sách chương Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị

Đánh Giá & Review Truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị của tác giả An Tô là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 11 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị
  • Tác giả: An Tô
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (11 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị của tác giả An Tô hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 403 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 11 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị

11. Truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả An Tô.

22. Truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 11 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịTruyện chữ Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị onlineMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị chương 1Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị chương mới nhấtĐọc truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị không quảng cáoĐọc truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị miễn phíMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị fullMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị trọn bộMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị bao nhiêu chươngMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị dịch / convertEbook Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịTải ebook Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịMau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị pdf / epubTải truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị fullReview truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịTóm tắt truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịTác giả truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng VịSpoil / Kết thúc truyện Mau Xuyên Chi Nữ Phụ Muốn Thượng Vị