Background
Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân

Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân

96 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Quy Thái bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thu Nhung xuyên không dị thế, bằng vào thăng cấp bản hình người miêu bạc hà thể chất trở thành một gã hạnh phúc ngự thú sư (đại sương), sau đó. . .

Tiểu Não Hổ (tế ra nhất chiêu "Nghiêng đầu sát" ): Tiểu nhung, ta đói bụng

Thu Nhung (đối diện ba giây sau bại lui): Hảo hảo hảo, đồ ăn lập tức hảo

Tiểu Não Hổ (tế ra nhất chiêu "Manh mắt sát" ): Trời tối, ta lo sợ

Thu Nhung (đối diện ba giây sau bại lui): Hảo hảo hảo, cùng nhau ngủ

Tiểu Não Hổ (tế ra nhất chiêu "Đuôi cọ cọ" ): Tiểu nhung, ta đi không đặng

Thu Nhung (đối diện ba giây sau bại lui): Hảo hảo hảo, ta ôm ngươi

Nhưng mà, sau này Thu Nhung mới phát hiện, ngự thú sư không phải ngự thú sư, Tiểu Não Hổ cũng không phải tiểu manh vật a ngã!

Nội dung nhãn: Xuyên không thời không chủng điền văn tiên hiệp tu chân thăng cấp lưu

Tìm tòi mấu chốt tự: Nhân vật chính: Thu Nhung ┃ phối hợp diễn: ┃ cái khác:

Danh Sách Chương96 chương

FULL

Danh sách chương Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân

Đánh Giá & Review Truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân của tác giả Quy Thái là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 96 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân
  • Tác giả: Quy Thái
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (96 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân của tác giả Quy Thái hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 96 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân

11. Truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Quy Thái.

22. Truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 96 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânTruyện chữ Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân onlineMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân chương 1Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân chương mới nhấtĐọc truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân không quảng cáoĐọc truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân miễn phíMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân fullMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân trọn bộMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân bao nhiêu chươngMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân dịch / convertEbook Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânTải ebook Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânMang Theo Manh Vật Đi Tu Chân pdf / epubTải truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân fullReview truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânTóm tắt truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânTác giả truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu ChânSpoil / Kết thúc truyện Mang Theo Manh Vật Đi Tu Chân