Background
Luôn Ở Phía Sau Em

Luôn Ở Phía Sau Em

14 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Luôn Ở Phía Sau Em thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Cà Tím bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: ngôn tình hiện đại, sủng,

Nữ chính: Triệu Đan Đan

Nam chính: Huyết Ngạn Thiên


Số phận của Đan Đan vô cùng bất hạnh, khi mẹ cô mất khi sinh ra cô,cũng vì vậy mà ba của cô rất hận cô và ai cũng coi cô là đồ bỏ đi,là ác quỷ, nghiệt chủng của gia đình.


Dường như khi hạnh phúc của cô vừa mới bắt đầu kể từ khi  khi cô gặp anh, mọi chuyện đã thay đổi, đến lúc anh và cô đến được với nhau thì cô biết mình bị bệnh ung thư máu.... chuyện sẽ diễn biết ra sao...mong các bạn đọc và theo dõi tiếp.

Danh Sách Chương14 chương

FULL

Danh sách chương Luôn Ở Phía Sau Em

Đánh Giá & Review Truyện Luôn Ở Phía Sau Em

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Luôn Ở Phía Sau Em của tác giả Cà Tím là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 14 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Luôn Ở Phía Sau Em
  • Tác giả: Cà Tím
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (14 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Luôn Ở Phía Sau Em của tác giả Cà Tím hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 153 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Luôn Ở Phía Sau Em:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 14 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Luôn Ở Phía Sau Em ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Luôn Ở Phía Sau Em

11. Truyện Luôn Ở Phía Sau Em thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Luôn Ở Phía Sau Em thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Cà Tím.

22. Truyện Luôn Ở Phía Sau Em đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 14 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Luôn Ở Phía Sau Em online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Luôn Ở Phía Sau Em tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Luôn Ở Phía Sau EmTruyện chữ Luôn Ở Phía Sau EmLuôn Ở Phía Sau Em onlineLuôn Ở Phía Sau Em chương 1Luôn Ở Phía Sau Em chương mới nhấtĐọc truyện Luôn Ở Phía Sau Em không quảng cáoĐọc truyện Luôn Ở Phía Sau Em miễn phíLuôn Ở Phía Sau Em fullLuôn Ở Phía Sau Em trọn bộLuôn Ở Phía Sau Em bao nhiêu chươngLuôn Ở Phía Sau Em dịch / convertEbook Luôn Ở Phía Sau EmTải ebook Luôn Ở Phía Sau EmLuôn Ở Phía Sau Em pdf / epubTải truyện Luôn Ở Phía Sau Em fullReview truyện Luôn Ở Phía Sau EmTóm tắt truyện Luôn Ở Phía Sau EmTác giả truyện Luôn Ở Phía Sau EmSpoil / Kết thúc truyện Luôn Ở Phía Sau Em