Background
Long Đầu Chí Tôn
Full

Long Đầu Chí Tôn

4505 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Long Đầu Chí Tôn thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Giản Đan Đích Ngư bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hoa khôi học đường yêu suốt ba năm bị người ta chà đạp đến chết!


Trần Học Văn không hề làm gì lại bị người ta chỉ điểm vào tù!


Cha mẹ thật thà chất phác đều chết thảm trên con đường kêu oan!


Sống mười chín năm luôn quy củ phép tắc, tuân thủ pháp luật như Trần Học Văn, cuối cùng cũng nhìn rõ bộ mặt thật của thế giới này.


“Sát nhân phóng hỏa đai lưng vàng, tu kiều bổ lộ không thi hài!”


“Kẻ khác có thể giết người phóng hỏa, Trần Học Văn ta vì sao lại không thể?”


“Kẻ khác có thể coi mạng người như cỏ rác, Trần Học Văn ta vì sao lại không thể?”


“Kẻ khác có thể cao cao tại thượng, Trần Học Văn ta vì sao lại không thể?”


“Ta đã chọn đi con đường này, vậy thì ta phải xấu xa hơn kẻ xấu, hung ác hơn kẻ ác!”


“Ta không muốn dưới một người, ta chỉ muốn trên vạn người!”


“Ta muốn sống, thì không ngại để kẻ khác phải chết!”

Danh Sách Chương4505 chương

FULL

Danh sách chương Long Đầu Chí Tôn

Đánh Giá & Review Truyện Long Đầu Chí Tôn

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Long Đầu Chí Tôn của tác giả Giản Đan Đích Ngư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 4505 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Long Đầu Chí Tôn
  • Tác giả: Giản Đan Đích Ngư
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (4505 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Long Đầu Chí Tôn của tác giả Giản Đan Đích Ngư hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Long Đầu Chí Tôn:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 4505 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Long Đầu Chí Tôn ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Long Đầu Chí Tôn

11. Truyện Long Đầu Chí Tôn thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Long Đầu Chí Tôn thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Giản Đan Đích Ngư.

22. Truyện Long Đầu Chí Tôn đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 4505 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Long Đầu Chí Tôn online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Long Đầu Chí Tôn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Long Đầu Chí TônTruyện chữ Long Đầu Chí TônLong Đầu Chí Tôn onlineLong Đầu Chí Tôn chương 1Long Đầu Chí Tôn chương mới nhấtĐọc truyện Long Đầu Chí Tôn không quảng cáoĐọc truyện Long Đầu Chí Tôn miễn phíLong Đầu Chí Tôn fullLong Đầu Chí Tôn trọn bộLong Đầu Chí Tôn bao nhiêu chươngLong Đầu Chí Tôn dịch / convertEbook Long Đầu Chí TônTải ebook Long Đầu Chí TônLong Đầu Chí Tôn pdf / epubTải truyện Long Đầu Chí Tôn fullReview truyện Long Đầu Chí TônTóm tắt truyện Long Đầu Chí TônTác giả truyện Long Đầu Chí TônSpoil / Kết thúc truyện Long Đầu Chí Tôn