Background
Lòng Chỉ Hướng Về Em
Full

Lòng Chỉ Hướng Về Em

19 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn


Thể loại: Hiện đại, gương vỡ lại lành, hài hước, song xử


Editor + Bìa: Fish From Nowhere


Giới thiệu:


Bị cướp giật mất túi xách nên tôi điên cuồng đuổi theo ba cây số.


Nhưng vẫn không đuổi kịp.


Bạn trai cũ Giang Dục đi ngang qua nhìn thấy người bị hại là tôi nên anh ta chủ động nhường đường cho tên cướp.


Tôi nóng vội nên nói không lựa lời: “Giang Dục, trong túi của tôi có ảnh khỏa thân của anh đấy!”


“Má! Tô Niệm Niệm, cô đói khát đến mức này sao?”


Giang Dục tức giận chạy như điên đuổi theo giúp tôi giật lại cái túi.


Nhân tiện sỉ vả tôi một lúc.


Nửa tháng sau, ban đêm, anh ta say xỉn gọi điện cho tôi: “Niệm Niệm, dáng người anh bây giờ đẹp hơn trước kia nhiều…”


“Cô có chắc đây là nhà của cô?”


Tôi ưỡn ngực: “Đương nhiên!”


Để chứng minh lời nói dối của mình, tôi còn thành thạo nhập mật mã vào biệt thự rồi mở cửa.


“Bây giờ anh tin chưa?” Tôi hất cằm kiêu ngạo với Giang Dục.


“Ha!” Anh cười lạnh một tiếng, không rõ ý tứ.


Thật trùng hợp, anh trai tôi ra ngoài đúng lúc này.


Tôi nhanh chóng bước tới, khoác tay anh trai, giới thiệu với Giang Dục: “Đây là người bạn trai giàu có của tôi.”


Mặt tôi đầy đắc ý, anh tôi lại xấu hổ nhìn Giang Dục: “Sế… Sếp.”


Cái gì?


Tôi lập tức hóa đá.


Tình huống này là thế nào?


Giang Dục là sếp của anh tôi, nói cách khác, biệt thự này là của Giang Dục?truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương19 chương

FULL

Danh sách chương Lòng Chỉ Hướng Về Em

Đánh Giá & Review Truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Lòng Chỉ Hướng Về Em của tác giả Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 19 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Lòng Chỉ Hướng Về Em
  • Tác giả: Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (19 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em của tác giả Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 208 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lòng Chỉ Hướng Về Em:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 19 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lòng Chỉ Hướng Về Em ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em

11. Truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Lòng Chỉ Hướng Về Em thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn.

22. Truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 19 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lòng Chỉ Hướng Về Em tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Lòng Chỉ Hướng Về EmTruyện chữ Lòng Chỉ Hướng Về EmLòng Chỉ Hướng Về Em onlineLòng Chỉ Hướng Về Em chương 1Lòng Chỉ Hướng Về Em chương mới nhấtĐọc truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em không quảng cáoĐọc truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em miễn phíLòng Chỉ Hướng Về Em fullLòng Chỉ Hướng Về Em trọn bộLòng Chỉ Hướng Về Em bao nhiêu chươngLòng Chỉ Hướng Về Em dịch / convertEbook Lòng Chỉ Hướng Về EmTải ebook Lòng Chỉ Hướng Về EmLòng Chỉ Hướng Về Em pdf / epubTải truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em fullReview truyện Lòng Chỉ Hướng Về EmTóm tắt truyện Lòng Chỉ Hướng Về EmTác giả truyện Lòng Chỉ Hướng Về EmSpoil / Kết thúc truyện Lòng Chỉ Hướng Về Em