Background
Lão Nương Chuyển Sinh Rồi

Lão Nương Chuyển Sinh Rồi

51 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Quỷ Hồ Ly bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Bạn đang đọc truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi của tác giả Quỷ Hồ Ly. Không biết tại sao bản thân xuyên không, còn mang theo hệ thống, bước lên con đường tu luyện, cũng gặp được hồng nhan tri kỉ của mình!


Trích đoạn:


A, sao ở đây không có con gì cả vậy? Ta đói sắp chết rồi đây này.


" Kí chủ không chết được đâu ạ, huyết quỷ tộc là bất tử mà."


- Nhà ngươi lại muốn ăn đòn đúng không?


" Kí chủ à, người tha cho ta đi. Ta không dám nữa đâu."


Giữa một khu rừng rậm rạp, một thiếu nữ đang bước từng bước mệt mỏi đi lang than khắp nơi.


Cô tên Lý Nhã Uyên, là một nhà văn chuyên viết tiểu thuyết xuyên không viễn tưởng, nhưng cô không ngờ chính mình lại xuyên không.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương51 chương

FULL

Danh sách chương Lão Nương Chuyển Sinh Rồi

Đánh Giá & Review Truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Lão Nương Chuyển Sinh Rồi của tác giả Quỷ Hồ Ly là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 51 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Lão Nương Chuyển Sinh Rồi
  • Tác giả: Quỷ Hồ Ly
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (51 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi của tác giả Quỷ Hồ Ly hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 346 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lão Nương Chuyển Sinh Rồi:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 51 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lão Nương Chuyển Sinh Rồi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi

11. Truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Lão Nương Chuyển Sinh Rồi thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Quỷ Hồ Ly.

22. Truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 51 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lão Nương Chuyển Sinh Rồi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Lão Nương Chuyển Sinh RồiTruyện chữ Lão Nương Chuyển Sinh RồiLão Nương Chuyển Sinh Rồi onlineLão Nương Chuyển Sinh Rồi chương 1Lão Nương Chuyển Sinh Rồi chương mới nhấtĐọc truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi không quảng cáoĐọc truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi miễn phíLão Nương Chuyển Sinh Rồi fullLão Nương Chuyển Sinh Rồi trọn bộLão Nương Chuyển Sinh Rồi bao nhiêu chươngLão Nương Chuyển Sinh Rồi dịch / convertEbook Lão Nương Chuyển Sinh RồiTải ebook Lão Nương Chuyển Sinh RồiLão Nương Chuyển Sinh Rồi pdf / epubTải truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi fullReview truyện Lão Nương Chuyển Sinh RồiTóm tắt truyện Lão Nương Chuyển Sinh RồiTác giả truyện Lão Nương Chuyển Sinh RồiSpoil / Kết thúc truyện Lão Nương Chuyển Sinh Rồi