

Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Cá ướp muối nữ sinh viên Giản Tô Tô một giây trước ở ký túc xá xem tiểu thuyết, sau một giây xuyên qua đến cẩu huyết ngược luyến trong văn niên đại, trở thành chiếu cố nữ chủ nữ nhi lớn lên, yên lặng phụng hiến yêu đương mẹ kế nữ phụ.
Trong tiểu thuyết, nữ chủ thi đậu đại học, đem nam chủ cùng nữ nhi lưu lại ở nông thôn, vì có người chiếu cố nữ nhi, nam chủ đem chú ý đánh tới vẫn luôn yêu thầm chính mình nguyên chủ trên người.
Nguyên chủ một người làm tam phần sống, mệt loan liễu yêu, nắng ăn đen làn da, chịu đựng tra nam pua, trở thành nam nữ chính trò chơi tình yêu bên trong một vòng, thật vất vả đem nữ nhi cung lên đại học, kết quả đổi lấy một câu mẹ kế chung quy là mẹ kế, xoay người đầu nhập nữ chủ thân nương ôm ấp.
Câu chuyện kết cục, nguyên chủ tức giận công tâm lưu lại bệnh căn, bị ném ở nông thôn tự sinh tự diệt, chết đi liền quan tài đều không có.
Danh Sách Chương110 chương
Danh sách chương Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu
Đánh Giá & Review Truyện Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu của tác giả Thủ Khả Sinh Hoa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 110 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu
- Tác giả: Thủ Khả Sinh Hoa
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (110 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu của tác giả Thủ Khả Sinh Hoa hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 193 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 110 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu
11. Truyện Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thủ Khả Sinh Hoa.
22. Truyện Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 110 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lại Dã Lại Liêu! Gả Cho Thô Hán Nhân Vật Phản Diện Làm Giàu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.







