Background
Lạc Hoa Hữu Ý
Full

Lạc Hoa Hữu Ý

30 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Lạc Hoa Hữu Ý thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Trần Sắc bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: đam mỹ tiểu thuyết, cổ trang, cường công cường thụ, ngược, HE

Biên tập: Phiêu Linh


Vì cái gọi là bí mật kho báu tiền triều mà Ninh Giản thu Tô Nhạn Quy làm đồ đệ. Sinh sống suốt tám năm cùng nhau, Tô Nhạn Quy đã yêu mến kẻ bề ngoài lạnh lùng nhưng nội tâm ôn nhu kia.


Nhưng hắn cũng biết rằng người kia đã có người trong lòng. Nếu bảo hắn rời bỏ Ninh Giản thì chính là điều không thể cho dù hắn biết người kia chỉ lợi dụng hắn. 

Lúc hai người gặp nguy hiểm tầng tầng lớp lớp ở nơi chôn kho báu, liệu rằng đối phương có thể nghiêm túc nhìn hắn một cái hay không?


“Sau khi cha ta qua đời, ta liền chỉ còn lại có ngươi.” Tô Nhạn Quy không chờ Ninh Giản đáp lại, tự nói, “Ninh Giản, từ mười hai tuổi, ngươi liền là sư phụ ta, thân nhân ta; đến mười lăm tuổi, ta liền tự nhủ, kiếp này, không có người nào quan trọng hơn Ninh Giản.”


Ninh Giản mơ hồ bối rối đứng ở đằng kia, tựa hồ hoàn toàn bị chấn động.


Rõ ràng là một câu thanh âm rất nhẹ, chính là nghe vào tai, lại như là người kia dùng hết sức để nói. Tô Nhạn Quy nhìn y thật lâu, mới đột nhiên nở một nụ cười quen thuộc, mang theo chút vô lại:” Như vậy ngươi vẫn muốn giết ta sao?”


Hắn không dám hỏi, ngươi có thể nào luyến tiếc hay không?…


Danh Sách Chương30 chương

FULL

Danh sách chương Lạc Hoa Hữu Ý

Đánh Giá & Review Truyện Lạc Hoa Hữu Ý

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Lạc Hoa Hữu Ý của tác giả Trần Sắc là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 30 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Lạc Hoa Hữu Ý
  • Tác giả: Trần Sắc
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (30 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Lạc Hoa Hữu Ý của tác giả Trần Sắc hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 358 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lạc Hoa Hữu Ý:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 30 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lạc Hoa Hữu Ý ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Lạc Hoa Hữu Ý

11. Truyện Lạc Hoa Hữu Ý thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Lạc Hoa Hữu Ý thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Trần Sắc.

22. Truyện Lạc Hoa Hữu Ý đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 30 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Lạc Hoa Hữu Ý online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lạc Hoa Hữu Ý tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Lạc Hoa Hữu ÝTruyện chữ Lạc Hoa Hữu ÝLạc Hoa Hữu Ý onlineLạc Hoa Hữu Ý chương 1Lạc Hoa Hữu Ý chương mới nhấtĐọc truyện Lạc Hoa Hữu Ý không quảng cáoĐọc truyện Lạc Hoa Hữu Ý miễn phíLạc Hoa Hữu Ý fullLạc Hoa Hữu Ý trọn bộLạc Hoa Hữu Ý bao nhiêu chươngLạc Hoa Hữu Ý dịch / convertEbook Lạc Hoa Hữu ÝTải ebook Lạc Hoa Hữu ÝLạc Hoa Hữu Ý pdf / epubTải truyện Lạc Hoa Hữu Ý fullReview truyện Lạc Hoa Hữu ÝTóm tắt truyện Lạc Hoa Hữu ÝTác giả truyện Lạc Hoa Hữu ÝSpoil / Kết thúc truyện Lạc Hoa Hữu Ý