Background
Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên

Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên

3704 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Tiêu Cẩn Du bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Chuyện kể về Tô Dịch, một người thợ kiếm khét tiếng trong thế giới của kiếm hiệp, dị giới và huyền huyễn. Ông đã du hành khắp nơi trên trời đất và kiếm được tên tuổi vô cùng đáng kính.


Tô Dịch được tôn là "Vạn đạo chi sư" duy nhất của Hoang Cửu Châu, và được coi là "Huyền Quân Kiếm Chủ" vô song trên con đường kiếm đạo. Nhưng khi ông quyết định thực hiện chuyển thế trùng tu để tiến thêm một bước trên con đường kiếm đạo, những người ông tưởng thân thiết nhất lại phản bội ông.


Sau khi trải qua một cuộc chuyển sinh, Tô Dịch bắt đầu trên một con đường tu luyện hoàn toàn mới. Mặc dù ông vẫn duy trì tài năng kiếm đạo của mình, nhưng ông sống một cuộc sống phấn khích hơn, hưởng thụ hơn và có cảm giác vô tình hơn. Từ đó, ông bước lên con đường của một thượng vị giả thực thụ.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương3704 chương

FULL

Danh sách chương Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên

Đánh Giá & Review Truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên của tác giả Tiêu Cẩn Du là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 3704 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên
  • Tác giả: Tiêu Cẩn Du
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (3704 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên của tác giả Tiêu Cẩn Du hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 238 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 3704 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên

11. Truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Tiêu Cẩn Du.

22. Truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 3704 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênTruyện chữ Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên onlineKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên chương 1Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên chương mới nhấtĐọc truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên không quảng cáoĐọc truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên miễn phíKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên fullKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên trọn bộKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên bao nhiêu chươngKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên dịch / convertEbook Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênTải ebook Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênKiếm Đạo Đệ Nhất Tiên pdf / epubTải truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên fullReview truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênTóm tắt truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênTác giả truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất TiênSpoil / Kết thúc truyện Kiếm Đạo Đệ Nhất Tiên