

Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 Trùng sinh ➕ đô thị thường ngày văn ➕ tiết tấu chậm ➕ không bàn tay vàng ➕ tâm cơ ➕ Yandere ➕ lập nghiệp kiếm tiền 】
“Cưới, biệt thự của ta xe sang trọng tất cả đều có.”
“Mỗi ngày không cần lên ban làm việc nhà.”
“Muốn hài tử cho ngươi sinh cái đủ.” Sở Phong nhìn trước mắt phú bà thanh mai, hơi lăng một lát, liền bưng lên tới này bát cơm chùa, nhưng làm ăn được cơm chùa sau, mới phát hiện Thanh Mai đúng là một cái chưởng khống dục tham muốn giữ lấy cực mạnh bệnh nặng kiều...... Một lần ngoài ý muốn để Sở Phong sống lại một đời.
Sau khi sống lại, Sở Phong vừa mở mắt, lại phát hiện mười chín tuổi Thanh Mai ngồi tại trên đùi hắn, mãnh liệt đột nhiên mút lấy mình miệng nhỏ, nhưng hắn trong trí nhớ cũng không có cái này đoạn ngắn...... Sở Phong nhìn trước mắt Tô Ngưng Tuyết, trong đầu chỉ có một chữ: Trốn!
Vì triệt để đào thoát yandere phú bà lòng bàn tay, Sở Phong bắt đầu mãnh liệt mãnh liệt kiếm tiền...... Đối mặt mỗi ngày đều nhớ thoát đi mình bên người Sở Phong, Tô Ngưng Tuyết gấp, cuối cùng, nàng thay đổi công lược phương pháp...... Từ bá đạo cưỡng chế chuyển biến thành công tâm thêm dụ thân.......
Danh Sách Chương191 chương
Danh sách chương Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ
Đánh Giá & Review Truyện Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ của tác giả Hội Thuyết Thoại Đích Thổ Bát Thử là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 191 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ
- Tác giả: Hội Thuyết Thoại Đích Thổ Bát Thử
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (191 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ của tác giả Hội Thuyết Thoại Đích Thổ Bát Thử hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 82 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 191 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ
11. Truyện Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Hội Thuyết Thoại Đích Thổ Bát Thử.
22. Truyện Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 191 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Không Sợ Yandere Cưỡng Chế Yêu, Liền Sợ Yandere Chơi Tâm Cơ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Trùng Sinh: Từ Đại Thực Đường Bắt Đầu

Đều Thành Bao Tô Công, Ai Còn Đương Minh Tinh A

Trọng Nhiên 2003

Giải Trí: Bắt Đầu Một Bài Cá Lớn, Dẫn Bạo Giới Âm Nhạc

Quầy Mỹ Thực Di Động, Toàn Lưới Đối Ta Vừa Yêu Vừa Hận!

Ta Một Succubus, Ngươi Để Cho Ta Tham Gia Luyến Tống?

Sau Khi Sống Lại, Trở Tay Trước Đuổi Nàng Trà Xanh Khuê Mật
