Background
Không Nhớ, Không Quên

Không Nhớ, Không Quên

134 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Không Nhớ, Không Quên thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Trừu Phong Mạc Hề bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Hiện đại, gương vỡ lại lành, hào môn thế gia, HE

Nam chính: Đường Diệc Thiên

Nữ chính: Hàn Niệm


Ai đã quên, ai vẫn còn nhớ.


Danh Sách Chương134 chương

FULL

Danh sách chương Không Nhớ, Không Quên

Đánh Giá & Review Truyện Không Nhớ, Không Quên

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Không Nhớ, Không Quên của tác giả Trừu Phong Mạc Hề là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 134 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Không Nhớ, Không Quên
  • Tác giả: Trừu Phong Mạc Hề
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (134 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Không Nhớ, Không Quên của tác giả Trừu Phong Mạc Hề hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 248 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Không Nhớ, Không Quên:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 134 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Không Nhớ, Không Quên ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Không Nhớ, Không Quên

11. Truyện Không Nhớ, Không Quên thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Không Nhớ, Không Quên thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Trừu Phong Mạc Hề.

22. Truyện Không Nhớ, Không Quên đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 134 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Không Nhớ, Không Quên online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Không Nhớ, Không Quên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Không Nhớ, Không QuênTruyện chữ Không Nhớ, Không QuênKhông Nhớ, Không Quên onlineKhông Nhớ, Không Quên chương 1Không Nhớ, Không Quên chương mới nhấtĐọc truyện Không Nhớ, Không Quên không quảng cáoĐọc truyện Không Nhớ, Không Quên miễn phíKhông Nhớ, Không Quên fullKhông Nhớ, Không Quên trọn bộKhông Nhớ, Không Quên bao nhiêu chươngKhông Nhớ, Không Quên dịch / convertEbook Không Nhớ, Không QuênTải ebook Không Nhớ, Không QuênKhông Nhớ, Không Quên pdf / epubTải truyện Không Nhớ, Không Quên fullReview truyện Không Nhớ, Không QuênTóm tắt truyện Không Nhớ, Không QuênTác giả truyện Không Nhớ, Không QuênSpoil / Kết thúc truyện Không Nhớ, Không Quên