

Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Có yêu quái, có đạo pháp, có chúng sinh, đây chỉ là một hài tử tại dạng này một cái không bình thường thế giới bên trong chậm rãi lớn lên, trải qua đủ loại nhẹ nhõm vui sướng cố sự.
(từ mấu chốt: Làm ruộng, kinh doanh, dân tục, yêu quái, truyền thuyết)
Danh Sách Chương394 chương
Danh sách chương Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên
Đánh Giá & Review Truyện Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Light Novel để giải trí? Tác phẩm Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên của tác giả Hỏa Long Quả Đại Hanh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 394 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Light Novel được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên
- Tác giả: Hỏa Long Quả Đại Hanh
- Thể loại: Light Novel
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (394 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên của tác giả Hỏa Long Quả Đại Hanh hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 1183 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Light Novel, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên:
- Chuẩn phong cách Light Novel: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Light Novel, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 394 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Light Novel, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Light Novel).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên
11. Truyện Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên thuộc thể loại Light Novel, được sáng tác bởi tác giả Hỏa Long Quả Đại Hanh.
22. Truyện Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 394 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Không Muốn Làm Ruộng Muốn Tu Tiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.









