

Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
"Hài tử, ngươi là có được thuần khiết huyết thống Thái Dương Tinh Linh, ngươi chú định sẽ trở thành một vị vĩ đại Tinh Linh vương, phục hưng Tinh Linh đế quốc vinh quang!"
Tinh Linh đế quốc phế tích phía trên, chỉ còn lại một hơi cây già đối Lâm Y nói như vậy.
Lâm Y: "Ta không muốn làm cái gì vương, quá mệt mỏi."
Cây già: "Đây là ngươi chú định vận mệnh, tựa như ngươi nhất định cưới Tinh Linh nữ vương đồng dạng, ngươi..."
Lâm Y: "Cái này Tinh Linh vương ta làm!"
Cây già: "Ngươi không sợ mệt mỏi?"
Lâm Y: "Đây không phải có mệt hay không vấn đề, chủ yếu là yêu thích!"
Danh Sách Chương305 chương
Danh sách chương Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương
Đánh Giá & Review Truyện Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương của tác giả Quả Đậu Tử là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 305 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương
- Tác giả: Quả Đậu Tử
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (305 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương của tác giả Quả Đậu Tử hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 305 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương
11. Truyện Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Quả Đậu Tử.
22. Truyện Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 305 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Không Hợp Thói Thường! Bắt Đầu Thành Tinh Linh Vương tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Trường Sinh: Từ Trở Thành Tộc Trưởng Bắt Đầu

Tà Vật Hiệu Cầm Đồ: Chỉ Lấy Hung Vật

Ta Đem Đê Võ Chế Tạo Thành Huyền Huyễn

Trấn Thủ Trăm Vạn Năm, Đồ Đệ Của Ta Treo Lên Đánh Chư Thiên

999 Lần Tu Luyện Hệ Thống

Công Lao Quá Lớn Bị Nghi Kỵ? Ta Quay Người Gia Nhập Mạc Bắc

Trường Sinh Bất Tử: Ta Có Thể Hấp Thụ Vong Linh Ký Ức
