Background
Khi Yêu Một Thần Chết

Khi Yêu Một Thần Chết

41 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Khi Yêu Một Thần Chết thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Thuỳ Trinh Trương bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

*Lấy bổi cảnh nước Pháp thế kỉ XVIII*


Richard, một Thần Chết mang trong mình nhiều tâm sự, có vỏ bọc ngoài lạnh lùng, bất cần đời.


Michael, một Thần Chết luôn giấu nỗi u buồn vào bên trong, là một người mang nhiều lớp mặt nạ không lường trước được.

Hai thần chết, hai người anh em cùng cha khác mẹ. Nếu Richard luôn tỏ ra căm ghét Michael vì người mẹ của Michael  là một con người, thì Michael luôn cố gắng hòa hợp với người anh trai mình.

Hai anh em, hai tính cách khác nhau, vô tình lại cùng đem lòng yêu một cô gái mồ côi sống ở cô nhi trên đồi. 

Ai sẽ là người cuối cùng ở bên cô gái đó?

Giữa con người và Thần Chết là khoảng cách quá xa, liệu tình yêu của họ có đủ lớn để vượt qua hay không?

----

"Sai lầm của tôi chính là yêu em... Và sai lầm của em là đã khiến tôi yêu em nhiều đến thế.."


___________

Truyện viết bởi Thùy Trinh Trương.

Facebook: https://www.facebook.com/katajima.maya.9

Email: [email protected]


Danh Sách Chương41 chương

FULL

Danh sách chương Khi Yêu Một Thần Chết

Đánh Giá & Review Truyện Khi Yêu Một Thần Chết

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Khi Yêu Một Thần Chết của tác giả Thuỳ Trinh Trương là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 41 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Khi Yêu Một Thần Chết
  • Tác giả: Thuỳ Trinh Trương
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (41 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Khi Yêu Một Thần Chết của tác giả Thuỳ Trinh Trương hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 284 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Khi Yêu Một Thần Chết:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 41 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Khi Yêu Một Thần Chết ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Khi Yêu Một Thần Chết

11. Truyện Khi Yêu Một Thần Chết thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Khi Yêu Một Thần Chết thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Thuỳ Trinh Trương.

22. Truyện Khi Yêu Một Thần Chết đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 41 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Khi Yêu Một Thần Chết online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Khi Yêu Một Thần Chết tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Khi Yêu Một Thần ChếtTruyện chữ Khi Yêu Một Thần ChếtKhi Yêu Một Thần Chết onlineKhi Yêu Một Thần Chết chương 1Khi Yêu Một Thần Chết chương mới nhấtĐọc truyện Khi Yêu Một Thần Chết không quảng cáoĐọc truyện Khi Yêu Một Thần Chết miễn phíKhi Yêu Một Thần Chết fullKhi Yêu Một Thần Chết trọn bộKhi Yêu Một Thần Chết bao nhiêu chươngKhi Yêu Một Thần Chết dịch / convertEbook Khi Yêu Một Thần ChếtTải ebook Khi Yêu Một Thần ChếtKhi Yêu Một Thần Chết pdf / epubTải truyện Khi Yêu Một Thần Chết fullReview truyện Khi Yêu Một Thần ChếtTóm tắt truyện Khi Yêu Một Thần ChếtTác giả truyện Khi Yêu Một Thần ChếtSpoil / Kết thúc truyện Khi Yêu Một Thần Chết