

Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Xuyên việt Hồng Hoang, Diệp Vân Thành Triệt Giáo người gác cổng, thu hoạch được tối cường chia năm năm hệ thống!
Bắt đầu vô địch!
Theo Phong Thần xuống tới, Thông Thiên giáo chủ khuyên bảo chúng Triệt Giáo đệ tử, đóng chặt cửa động, tĩnh tụng Hoàng Đình, không được ra ngoài!
Diệp Vân lĩnh mệnh!
...
Triệu Công Minh: "Thiên địa lương tâm! Đến thời điểm hảo hảo, làm sao trở về không được? !"
Đa Bảo đạo nhân: "Hắn rõ ràng là một cái Huyền Tiên, bần đạo làm sao đánh không lại? Đánh không lại a!"
Tam Tiêu: "Kỳ thực một mực lưu tại Kim Ngao đảo, cũng rất tốt!"
...
Cứ như vậy, Triệt Giáo đệ tử một mực lưu tại Kim Ngao đảo, không được ra ngoài.
...
Thẳng đến có một ngày, Thông Thiên giáo chủ bế quan mà ra, bị Diệp Vân một kiếm chém xuống,
"Phụng sư tôn chi mệnh, bất luận kẻ nào không cho phép ra Kim Ngao đảo!"
...
Thông Thiên: "? ? ? Vì cái gì bản tọa cũng đánh không lại hắn? !"
...
Danh Sách Chương178 chương
Danh sách chương Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân
Đánh Giá & Review Truyện Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân của tác giả Trầm Oa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 178 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân
- Tác giả: Trầm Oa
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (178 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân của tác giả Trầm Oa hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 426 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 178 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân
11. Truyện Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Trầm Oa.
22. Truyện Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 178 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hồng Hoang: Trấn Thủ Triệt Giáo 3000 Năm, Bức Điên Thánh Nhân tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Bị Thời Gian Lãng Quên Một Người Một Chó

Ta Lấy Phàm Cốt Chứng Trường Sinh, Bắt Đầu Phong Thuỷ Xây Thánh Địa

Toàn Dân Tam Quốc Sinh Tồn: Ta Nông Dân Có Ức Điểm Mạnh Mẽ

Độc Đoán Vạn Cổ Từ Cướp Đoạt Cơ Duyên Bắt Đầu

Thần Cấp Phục Chế Hệ Thống

Dược Viên Quét Rác Ba Trăm Năm, Rời Núi Trường Sinh Kiếm Tiên

Thần Quỷ Thế Giới: Ta Dựa Vào Treo Máy Cẩu Trường Sinh!

