

Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai!
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
"Làm ngươi trông thấy câu nói này, ta đã chết rồi. . ."
"Mời thích đáng giữ gìn kỹ di ngôn cùng hủ tro cốt."
. . .
Người tại lần thứ ba Nhẫn Giới đại chiến, thuần khiết pháo hôi một tên.
Kiyohara cảm thấy mình mỗi ngày đều có khả năng chết, không phải là hôm nay chết, chính là ngày mai chết.
Không ngờ lại có thể khiến hắn thu thập được cả những di thư cùng hũ tro cốt của chính mình, chết ở các dòng thời gian khác nhau trong Nhẫn Giới
Hoàn thành bọn hắn nguyện vọng, còn có thể được khác biệt năng lực của mình, thậm chí tiến hành điệp gia thiên phú!
Thế là Kiyohara lấy được vô số chính mình viện trợ.
"Ám Bộ đại đội trưởng Kiyohara", "Tà tu Kiyohara", "Ninja phản bội Kiyohara", "Mizukage Kiyohara", "Uchiha Kiyohara", "Ootsutsuki Kiyohara" . . .
"Cái gì, ta của tương lai cái này chết rồi? Ta nhất định phải giúp các ngươi báo thù!"
"Tương lai vô tận ta a, xin đem lực lượng của các ngươi cho ta mượn đi!"
【 từ mấu chốt: Nhẹ nhõm, nhanh tiết tấu, nhiều nữ chính, Ninja, Konoha, Hokage 】
Danh Sách Chương372 chương
Danh sách chương Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai!
Đánh Giá & Review Truyện Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai!
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! của tác giả Nhất Niệm Thái Hư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 372 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai!
- Tác giả: Nhất Niệm Thái Hư
- Thể loại: Đồng Nhân
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (372 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! của tác giả Nhất Niệm Thái Hư hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 104 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai!:
- Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 372 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai!
11. Truyện Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Nhất Niệm Thái Hư.
22. Truyện Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 372 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hokage: Đồng Thời Kế Thừa Vô Số Tương Lai! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Già Thiên: Nữ Đế Ngạo Thế Hành

Đấu Phá: Toàn Bộ Bản Đồ Tối Cường, Ta Vĩnh Viễn Tại Ngươi Phía Trên

Tại Hokage Dạy Học, Hệ Thống Nói Ta Là Naruto Bạn Học

Hogwarts Regulus: Tinh Không Chi Chủ

Đấu La: Ta Từ Quỷ Diệt Mà Đến!

Toàn Chức Pháp Sư: Mù Hộp Hệ Thống, Nhưng Không Quá Đứng Đắn

Xuyên Không Vào One Punch Man - Tôi Có Được Whis Dạy Dỗ
