Background
Học Trưởng Mỹ Nam

Học Trưởng Mỹ Nam

13 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Học Trưởng Mỹ Nam thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Võ Hoàng Phúc bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: vườn trường, nam chánh lạnh lùng, ngôn tình, đam mỹ, hài hước


Trường đại học Huỳnh Dương vừa mới tiếp nhận học bạ của một mỹ nam mới chuyển đến.


Hắn khiến nữ sinh toàn trường náo loạn còn lũ con trai có kẻ ghét, có kẻ bám đuôi.


Một lưới tình không chút hoàn hảo nào được tung ra, mọi khung cảnh lãng mạn bỗng chốc trở nên hài hước...

Danh Sách Chương13 chương

FULL

Danh sách chương Học Trưởng Mỹ Nam

Đánh Giá & Review Truyện Học Trưởng Mỹ Nam

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Học Trưởng Mỹ Nam của tác giả Võ Hoàng Phúc là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 13 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Học Trưởng Mỹ Nam
  • Tác giả: Võ Hoàng Phúc
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: ĐANG RA (13 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Học Trưởng Mỹ Nam của tác giả Võ Hoàng Phúc hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 253 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Học Trưởng Mỹ Nam:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 13 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Học Trưởng Mỹ Nam ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Học Trưởng Mỹ Nam

11. Truyện Học Trưởng Mỹ Nam thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Học Trưởng Mỹ Nam thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Võ Hoàng Phúc.

22. Truyện Học Trưởng Mỹ Nam đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 13 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Học Trưởng Mỹ Nam online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Học Trưởng Mỹ Nam tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Học Trưởng Mỹ NamTruyện chữ Học Trưởng Mỹ NamHọc Trưởng Mỹ Nam onlineHọc Trưởng Mỹ Nam chương 1Học Trưởng Mỹ Nam chương mới nhấtĐọc truyện Học Trưởng Mỹ Nam không quảng cáoĐọc truyện Học Trưởng Mỹ Nam miễn phíHọc Trưởng Mỹ Nam fullHọc Trưởng Mỹ Nam trọn bộHọc Trưởng Mỹ Nam bao nhiêu chươngHọc Trưởng Mỹ Nam dịch / convertEbook Học Trưởng Mỹ NamTải ebook Học Trưởng Mỹ NamHọc Trưởng Mỹ Nam pdf / epubTải truyện Học Trưởng Mỹ Nam fullReview truyện Học Trưởng Mỹ NamTóm tắt truyện Học Trưởng Mỹ NamTác giả truyện Học Trưởng Mỹ NamSpoil / Kết thúc truyện Học Trưởng Mỹ Nam