Background
Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường

Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường

163 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường thuộc thể loại Huyền Huyễn, Đông Phương Huyền Huyễn, Nữ Phụ, Giảo Hoạt của tác giả Toan Nãi Đản Cao bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

❥Văn án:

Thích Tiểu Tiểu có trời trí nhớ bỗng nhiên trở về, nhớ tới chính mình là xuyên thư, vẫn là bản tiên hiệp văn nữ phụ, nàng sẽ cùng nữ chính bái nhập cùng một sư môn hạ, bởi vì ghen ghét nữ chính, đem bị sư tôn cạo xương, bị âu yếm đại sư huynh đào lấy nội đan cho nữ chính chữa thương, hồn phách bị cầm đi luyện khí, thi thể rơi vào Ma vực, bị vạn ma cắn xé.

Thích Tiểu Tiểu nghĩ tới tương lai kết cục, lâm vào ưu thương, nhà nàng chính là người bình thường, tất cả đều là phàm nhân.

Mẫu thân là gặp rủi ro dịu dàng quan gia thiên kim, phụ thân là tay trói gà không chặt thư sinh nghèo, đại ca vẫn là cái cố gắng thi tú tài làm thế nào cũng thi không đậu khổ bức người đọc sách.

Trọng yếu nhất chính là trong nhà vại gạo còn sắp thấy đáy.

Nàng muốn cải thiện người trong nhà sinh hoạt, khả năng liền phải dựa theo nguyên kịch bản đi sửa tiên, bái nhập sư môn, mỗi tháng cho nhà ký linh đá.

Nàng lau nước mắt, nện bước chân ngắn liền chuẩn bị cùng mẫu thân cáo biệt, kết quả. . .

Mẫu thân dịu dàng thêu lên hoa, đối không khí, khóe miệng khinh miệt nhất câu nói: "Chính đạo đám người kia cũng thật là không yên tĩnh."

Thích Tiểu Tiểu: "? ? ?"

Thích Tiểu Tiểu quyết định đi trước cùng cha ruột cáo biệt, kết quả. . .

Phụ thân một tịch áo trắng câu cá, đối mặt nước nhíu mày lại: "Ma vực nhiều năm như vậy còn không yên tĩnh?"

Thích Tiểu Tiểu: "? ? ?"

Thích Tiểu Tiểu quyết định tìm huynh trưởng chậm rãi, chỉ thấy huynh trưởng đang cùng một con quạ đối thoại.

Biết chuyện thiên hạ Thiên Cơ các Các chủ.

Thích Tiểu Tiểu ngồi xổm trên mặt đất, xem con kiến dọn nhà, vốn dĩ cả nhà liền nàng một cái nhược kê.

Như vậy vấn đề tới.

Bọn họ lẫn nhau trang cái gì! Vì cái gì đều không đi kiếm tiền nuôi gia đình! ! !

Nội dung nhãn hiệu: Nữ phụ sảng văn đông phương huyền huyễn

Lục soát chữ mấu chốt: Nhân vật chính: Thích Tiểu Tiểu ┃ vai phụ: ┃ cái khác:

Một câu giới thiệu vắn tắt: Cả nhà toàn đại lão

-----------------

☙♥♥♥ ỦNG HỘ ĐỂ TA CÓ ĐỘNG LỰC CV NHÉ! ♥♥♥☙

Các bạn ủng hộ bằng 3 phương thức:

1. Đánh giá chất lượng truyện và bản convert.

2. Bấm đề cử, tặng hoa ❁.

3. Ấn nút ''Tặng kẹo'' cuối chương.

Chân thành cảm ơn!

Danh Sách Chương163 chương

FULL

Danh sách chương Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường

Đánh Giá & Review Truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường của tác giả Toan Nãi Đản Cao là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 163 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường
  • Tác giả: Toan Nãi Đản Cao
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (163 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường của tác giả Toan Nãi Đản Cao hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 454 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 163 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường

11. Truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Toan Nãi Đản Cao.

22. Truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 163 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngTruyện chữ Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường onlineHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường chương 1Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường chương mới nhấtĐọc truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường không quảng cáoĐọc truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường miễn phíHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường fullHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường trọn bộHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường bao nhiêu chươngHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường dịch / convertEbook Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngTải ebook Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngHóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường pdf / epubTải truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường fullReview truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngTóm tắt truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngTác giả truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình ThườngSpoil / Kết thúc truyện Hóa Ra Cả Nhà Liền Ta Là Người Bình Thường