Background
Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!
Full

Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!

90 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! thuộc thể loại bách hợp của tác giả RyHoang91 bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: RyHoang91


Thể loại: Bách hợp, cổ đại, He, 16+, ngược tâm, nữ phẫn nam trang...


Couple chính: Dương Phụng La × Vạn Tuyết Cơ


Trợ diễn: Vương Tử Nhan, Dương Tú Nguyệt, Xuân nhi, Phong nhi, Vân nhi, Hà Yên Bác, Vạn Trương Hàn, A Lạp Sa, A Lạp Nha,Dương Tấn....


Nàng mỹ nhân bậc nhất kinh thành,cầm kỳ thi họa tinh thông,lại giỏi cả văn chương...nàng cao cao tại thượng như thế không hề để bất cứ nam nhân nào vào mắt...Thân là con gái của đại tể tướng quyền lực bật nhất vương triều,ngay cả hoàng đế cũng nhường 1 bậc nên biết bao kẻ mến mộ nguyện chết cũng muốn thú nàng làm vợ!Nàng thế nhưng lại vì 1 ánh mắt đa tình của " Nữ bệ hạ" mà gục ngã...

cả cuộc đời dài này nàng nguyện dùng thân thể chỉ để câu dẫn 1 người!

Danh Sách Chương90 chương

FULL

Danh sách chương Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!

Đánh Giá & Review Truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại bách hợp để giải trí? Tác phẩm Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! của tác giả RyHoang91 là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 90 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện bách hợp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!
  • Tác giả: RyHoang91
  • Thể loại: bách hợp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (90 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! của tác giả RyHoang91 hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 257 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại bách hợp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!:

  • Chuẩn phong cách bách hợp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện bách hợp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 90 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện bách hợp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại bách hợp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!

11. Truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! thuộc thể loại bách hợp, được sáng tác bởi tác giả RyHoang91.

22. Truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 90 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Truyện chữ Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! onlineHoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! chương 1Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! chương mới nhấtĐọc truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! không quảng cáoĐọc truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! miễn phíHoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! fullHoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! trọn bộHoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! bao nhiêu chươngHoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! dịch / convertEbook Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Tải ebook Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! pdf / epubTải truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần! fullReview truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Tóm tắt truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Tác giả truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!Spoil / Kết thúc truyện Hoa Duyên Chỉ Nở Một Lần!

Cùng Tác Giả