

Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
[ hai người cầu sinh ] [ đơn nữ chính thuần ái ] [ nam nữ chính đều vô cùng da ] [ không thánh mẫu ] [ trò chơi số liệu hóa ] [ tai nạn ] [ không hệ thống ] [ tiền kỳ thang lầu + trung hậu kỳ chút ít người thang máy, những người khác thang lầu ]
toàn cầu chục tỷ người hai người kết hợp xuyên việt đến vô hạn đại lâu cầu sinh, tất cả cầu sinh giả đều cần trèo lên trên thang lầu.
Mỗi lần leo thang lầu, cũng có cơ hội nhìn thấy hành lang hoặc là hành lang trên mặt đất xuất hiện tài nguyên.
Nhưng mà đồng dạng cũng có thể sẽ gặp nguy hiểm. . .
Hoặc là đang bò thang lầu lúc đụng phải người chơi khác.
Không chỉ như vậy, mỗi cách một đoạn thời gian cao ốc ở giữa đều đem xuất hiện đủ loại tai nạn.
Cố Phàm cùng mình thanh mai trúc mã, Dương Thành đại học hoa khôi Tô Ly Nguyệt kết hợp đến cùng nhau, hai người quan hệ mật thiết, lưng tựa lưng hai bên cùng ủng hộ, không ngừng vượt qua khó khăn, lên một tầng lại một tầng thang lầu, cùng nhau nỗ lực tiếp tục sống. . .
(lão cầu sinh văn tác giả, cầu ủng hộ) (thuộc về càng xem càng đẹp mắt loại hình, nhìn thấy chương 10 không dễ nhìn, đều đánh ta! )
Danh Sách Chương267 chương
Danh sách chương Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê
Đánh Giá & Review Truyện Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê của tác giả Đảo Môi Đản A Cổ Đóa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 267 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê
- Tác giả: Đảo Môi Đản A Cổ Đóa
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (267 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê của tác giả Đảo Môi Đản A Cổ Đóa hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 154 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 267 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê
11. Truyện Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Đảo Môi Đản A Cổ Đóa.
22. Truyện Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 267 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hai Người Thang Lầu Cầu Sinh: Xinh Đẹp Hoa Khôi Cuối Cùng Thành Kiều Thê tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả

Toàn Lớp Cầu Sinh: Ta Là Xe Buýt Bên Trong Duy Nhất Nam Sinh

Toàn Dân Cầu Sinh: Tất Cả Trường Học Biến Thành Địa Ngục

Toàn Lớp Cầu Sinh: Ta Là Nam Sinh Duy Nhất Bên Trong Xe Buýt

Toàn Dân Trường Học Cầu Sinh: Tất Cả Trường Học Biến Thành Địa Ngục

Hai Người Khối Lập Phương Cầu Sinh, Gợi Cảm La Lỵ Cuối Cùng Thành Kiều Thê
Cùng Thể Loại

Hoa Hồng Cấm Trốn, Cố Chấp Lục Thiếu Sủng Thê Vô Độ

Hoa Khôi Cảnh Sát Cũng Có Thể Gặp Tổng Tài

Hot Search Nữ Vương: Đỉnh Lưu Xé Ta Sau Toàn Mạng Nổ

Hoàn Mỹ Nhân Thiết

Hai Ngàn Năm Về Sau, Ta Thành Cựu Nhật Ngoại Thần Rồi?

Hoắc Gia, Cục Cảnh Sát Có Cái Nhỏ Sữa Em Bé Nói Là Con Của Ngươi

Hoắc Luật Sư Ngươi Lại Hung, Ta Có Thể Liền Muốn Khóc
