Background
Hắc Bạch Hương Hồ Ký
Full

Hắc Bạch Hương Hồ Ký

39 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký thuộc thể loại Kiếm Hiệp của tác giả Ưu Đàm Hoa bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Không như các tác phẩm kiếm hiệp kỳ tình khác của mình, Ưu Đàm Hoa sáng tác bộ Hắc Bạch Hương Hồ Ký với cốt truyện pha với tính Liêu Trai thần thoại. Có lẽ cái tên “Hương Hồ” cũng từ đó mà ra.Tư Đồ Sảng, nhân vật chính của câu truyện, là một chàng trai xuất thân là một tiều phu. Với võ công gia truyền của phụ mẫu, chàng rời khỏi quê nhà để truy tầm kẻ thù đã giết chết cha mẹ của mình. Những tao ngộ của chàng trai Tư Đồ Sảng trêи chốn giang hồ, những cuộc tình lãng mạn với những mỹ nhân chàng đã gặp, những cuộc đọ kiếm nảy lửa với kẻ thù đều được Ưu Đàm Hoa thuật lại dưới ngòi bút điêu luyện.

Danh Sách Chương39 chương

FULL

Danh sách chương Hắc Bạch Hương Hồ Ký

Đánh Giá & Review Truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Kiếm Hiệp để giải trí? Tác phẩm Hắc Bạch Hương Hồ Ký của tác giả Ưu Đàm Hoa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 39 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Kiếm Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hắc Bạch Hương Hồ Ký
  • Tác giả: Ưu Đàm Hoa
  • Thể loại: Kiếm Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (39 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký của tác giả Ưu Đàm Hoa hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 306 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Kiếm Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hắc Bạch Hương Hồ Ký:

  • Chuẩn phong cách Kiếm Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Kiếm Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 39 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Kiếm Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hắc Bạch Hương Hồ Ký ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Kiếm Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký

11. Truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hắc Bạch Hương Hồ Ký thuộc thể loại Kiếm Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Ưu Đàm Hoa.

22. Truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 39 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hắc Bạch Hương Hồ Ký tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hắc Bạch Hương Hồ KýTruyện chữ Hắc Bạch Hương Hồ KýHắc Bạch Hương Hồ Ký onlineHắc Bạch Hương Hồ Ký chương 1Hắc Bạch Hương Hồ Ký chương mới nhấtĐọc truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký không quảng cáoĐọc truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký miễn phíHắc Bạch Hương Hồ Ký fullHắc Bạch Hương Hồ Ký trọn bộHắc Bạch Hương Hồ Ký bao nhiêu chươngHắc Bạch Hương Hồ Ký dịch / convertEbook Hắc Bạch Hương Hồ KýTải ebook Hắc Bạch Hương Hồ KýHắc Bạch Hương Hồ Ký pdf / epubTải truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký fullReview truyện Hắc Bạch Hương Hồ KýTóm tắt truyện Hắc Bạch Hương Hồ KýTác giả truyện Hắc Bạch Hương Hồ KýSpoil / Kết thúc truyện Hắc Bạch Hương Hồ Ký