Background
Gió Và Bụi

Gió Và Bụi

16 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Gió Và Bụi thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Sun Trần bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại : Truyện teen , ngôn tình 


Cô vốn là một người con gái vô cùng hoàn hảo. Cô yêu một người và người đó cũng rất yêu cô.


Một ngày cô đi nước ngoài về, để tạo bất ngờ cho người yêu nên cô không báo để tạo bất ngờ cho người yêu mình.


Nhưng không ngờ đợi cô lại là một bất ngờ lớn.


Người bạn thân của cô lại cùng người đàn ông mà cô yêu nhất đang ôm ấp nhau.


Từng giọt nước mắt lăn dài trên gương mặt thanh tú . Cô tặng cho người đàn ông và người phụ nữ mà cô tin tưởng nhất một bạt tay rồi dứt khoát chạy đi .


Nhưng cô nào ngờ , ông trời cứ thích trêu ngươi . Đang chạy thì một chiếc xe tải chạy với tốc độ cao tông vào cô .


Cứ ngỡ cuộc đời thế là kết thúc .


Nhưng khi tỉnh lại cô đã trọng sinh vào một cơ thể khác rồi . Chẳng lẽ ông trời cho cô một cơ hội để làm lại từ đầu ???


Danh Sách Chương16 chương

FULL

Danh sách chương Gió Và Bụi

Đánh Giá & Review Truyện Gió Và Bụi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Gió Và Bụi của tác giả Sun Trần là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 16 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Gió Và Bụi
  • Tác giả: Sun Trần
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (16 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Gió Và Bụi của tác giả Sun Trần hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 228 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Gió Và Bụi:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 16 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Gió Và Bụi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Gió Và Bụi

11. Truyện Gió Và Bụi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Gió Và Bụi thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Sun Trần.

22. Truyện Gió Và Bụi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 16 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Gió Và Bụi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Gió Và Bụi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Gió Và BụiTruyện chữ Gió Và BụiGió Và Bụi onlineGió Và Bụi chương 1Gió Và Bụi chương mới nhấtĐọc truyện Gió Và Bụi không quảng cáoĐọc truyện Gió Và Bụi miễn phíGió Và Bụi fullGió Và Bụi trọn bộGió Và Bụi bao nhiêu chươngGió Và Bụi dịch / convertEbook Gió Và BụiTải ebook Gió Và BụiGió Và Bụi pdf / epubTải truyện Gió Và Bụi fullReview truyện Gió Và BụiTóm tắt truyện Gió Và BụiTác giả truyện Gió Và BụiSpoil / Kết thúc truyện Gió Và Bụi