

Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao?
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
« Thần Thoại OL » khai phục cùng ngày, Thẩm Thanh trùng sinh, đồng thời thức tỉnh Tiên giai thiên phú!
Mỗi đánh giết một đơn vị, thu hoạch được 0.1 điểm vĩnh cửu thuộc tính.
Bắt đầu cẩu tại mười dặm sườn núi, bạo xoát đèn lồṅg quái, bái Tửu Kiếm Tiên vi sư, chuyển chức trở thành Thục Sơn kiếm tu!
Từ đây, bánh răng vận mệnh bắt đầu chuyển động.
Làm người chơi bình thường còn tại cẩn trọng cày quái làm nhiệm vụ thời điểm, Thẩm Thanh đã xuất nhập từng cái bí ẩn địa đồ, lặng lẽ vớt đi tất cả bảo vật, đem từng cái tương lai cường giả chiêu nhập dưới trướng.
Khai phục ngày đầu tiên: Mọi người mau nhìn cái kia thái điểu, đều khai phục mười giờ, lại còn đang cày đèn lồṅg quái. . . Ngọa tào! Hắn làm sao một kiếm đem Boss giây?
Khai phục ba tháng: Trò chơi quái vật giáng lâm hiện thực, mời Tiêu Dao đại lão xuất binh, trợ giúp cả nước, bảo hộ gia viên của chúng ta!
Khai phục ba năm: Cái gì Thượng Đế? Cái gì Thần Minh? Chưa nghe nói qua, không Đế Tôn thủ dụ, không được ra Ngân Hà biên quan!
. . .
Một thế này, ta muốn chúa tể loạn thế Phong Vân, sừng sững ở đó Thần Thoại đỉnh!
vd2
Danh Sách Chương486 chương
Danh sách chương Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao?
Đánh Giá & Review Truyện Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao?
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? của tác giả Kiếm Ca Lại Lại Bất Mã Tự là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 486 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao?
- Tác giả: Kiếm Ca Lại Lại Bất Mã Tự
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (486 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? của tác giả Kiếm Ca Lại Lại Bất Mã Tự hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 288 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao?:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 486 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao?
11. Truyện Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Kiếm Ca Lại Lại Bất Mã Tự.
22. Truyện Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 486 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Giết Quái Vĩnh Cửu Thêm Thuộc Tính, Các Hạ Ứng Đối Ra Sao? tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Phản Phái! Mỗi Ngày Đổi Mới Một Cái Thần Cấp Thân Phận

Ta Tại Đô Thị Đánh Dấu Thời Gian

Mạt Thế: Bắt Đầu Một Quyển Sách, Dị Năng Toàn Dựa Vào Đọc

Sư Nương, Xin Tự Trọng

Biến Mất 20 Năm, Ta Trở Về Tức Mạnh Nhất Thiên Sư

Cự Tuyệt Nữ Thần Giúp Đỡ Về Sau, Giải Tỏa Hỗn Độn Cấp Gen

Tám Mươi Tuổi Lão Hủ, Thu Hoạch Được Tào Tặc Hệ Thống


