Background
Giai Nhân Là Trộm
Full

Giai Nhân Là Trộm

132 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Giai Nhân Là Trộm thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Khinh Sa Mặc Vũ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Đam mỹ, cổ trang, xuyên không, thần trộm đại thúc thụ, vương gia phúc hắc lãnh khốc công, niên hạ. ngọt văn, ngược, hài, H, 1x1, HE

Nhân vật: Hàn Vận x Hiên Viên Hủ

Cặp phụ: Lam Tuyết x Tà Thiên Viêm

Số chương: 113 chương + phiên ngoại

Edit: HunhHn786


Truyện kể về một đại thúc bất ngờ xuyên về cổ đại trở thành một thần trộm.


Không ngờ trong một lần hành sự lại gặp phải một ác lang, không nói một lơi ăn sạch sẽ thần trộm.


Mỹ nữ đại thúc yêu tiền hơn mạng nhưng lại keo kiệt đến vắt cổ chày ra nước.


Vương gia lãnh khốc, lạnh lùng không những vừa bắt người lại còn bịp tiền của đại thúc.


Đại thúc liều mình không giao tiền cùng vương gia đại chiến.


Mời các bạn đón đọc và theo dõi cuộc chiến giữa mỹ nữ đại thúc đê tiện cùng vương gia lãnh khốc vô tình nhé.

Danh Sách Chương132 chương

FULL

Danh sách chương Giai Nhân Là Trộm

Đánh Giá & Review Truyện Giai Nhân Là Trộm

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Giai Nhân Là Trộm của tác giả Khinh Sa Mặc Vũ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 132 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Giai Nhân Là Trộm
  • Tác giả: Khinh Sa Mặc Vũ
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (132 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Giai Nhân Là Trộm của tác giả Khinh Sa Mặc Vũ hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 187 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Giai Nhân Là Trộm:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 132 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Giai Nhân Là Trộm ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Giai Nhân Là Trộm

11. Truyện Giai Nhân Là Trộm thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Giai Nhân Là Trộm thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Khinh Sa Mặc Vũ.

22. Truyện Giai Nhân Là Trộm đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 132 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Giai Nhân Là Trộm online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Giai Nhân Là Trộm tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Giai Nhân Là TrộmTruyện chữ Giai Nhân Là TrộmGiai Nhân Là Trộm onlineGiai Nhân Là Trộm chương 1Giai Nhân Là Trộm chương mới nhấtĐọc truyện Giai Nhân Là Trộm không quảng cáoĐọc truyện Giai Nhân Là Trộm miễn phíGiai Nhân Là Trộm fullGiai Nhân Là Trộm trọn bộGiai Nhân Là Trộm bao nhiêu chươngGiai Nhân Là Trộm dịch / convertEbook Giai Nhân Là TrộmTải ebook Giai Nhân Là TrộmGiai Nhân Là Trộm pdf / epubTải truyện Giai Nhân Là Trộm fullReview truyện Giai Nhân Là TrộmTóm tắt truyện Giai Nhân Là TrộmTác giả truyện Giai Nhân Là TrộmSpoil / Kết thúc truyện Giai Nhân Là Trộm