

Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Già Thiên đông đảo thời không, một đạo màn trời hoành không xuất thế.
Để lộ vạn cổ bí mật thành tiên!
Bắt đầu phát ra Diệp Phàm từ thánh thể đại thành, quét ngang cấm khu, đến nghịch sống cửu thế, Hồng Trần thành tiên hành trình.
Đế Tôn thời không
Đế Tôn nghi hoặc: "Tương lai ta sẽ trở thành vạn cổ hắc thủ?"
Bất Tử Thiên Hoàng thời không
Bất Tử Thiên Hoàng: "Tốt một cái Diệp Thiên Đế! Không nghĩ tới ta thế mà vẫn lạc tại trên tay hắn."
Kì Lân Cổ Hoàng: "Cái này Diệp Phàm nên là bản hoàng nữ tế!"
Hư Không Đại Đế: "Sinh mệnh cấm khu cuối cùng bị hoàn toàn ổn định! Vẫn là Cơ gia nữ tế!"
Đại Thành Thánh Thể bọn họ nhộn nhịp cảm thán: " nguyên lai Bất Diệt Kim Thân là có thể thành đạo a!"
Mặt khác Cổ Hoàng: "Còn có thể cửu thế thành tiên?"
Diệp Phàm: " đồ ăn liền luyện nhiều!"
Danh Sách Chương309 chương
Danh sách chương Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên
Đánh Giá & Review Truyện Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên của tác giả Tái Lai Nhất Kịch là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 309 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên
- Tác giả: Tái Lai Nhất Kịch
- Thể loại: Đồng Nhân
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (309 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên của tác giả Tái Lai Nhất Kịch hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên:
- Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 309 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên
11. Truyện Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Tái Lai Nhất Kịch.
22. Truyện Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 309 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Già Thiên: Các Thời Không Lộ Ra Ánh Sáng, Diệp Phàm Cửu Thế Thành Tiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Đấu La: Võ Hồn Áo Cưới Quỷ Đế, Toàn Bộ Hồn Thú Hiến Tế

Đấu La: Ta Lam Ngân Thần Vương, Bị Màn Trời Lộ Ra Ánh Sáng

Đấu La Chi Phân Thân Võ Hồn Ta Quá Cẩn Thận

Đấu La: Thần Vương Khiêu Chiến Cấp 99 Đại Thành Bá Thể

Đấu La: Chu Hoàng Song Sinh, Ta Thật Không Phải Bỉ Bỉ Đông

Đấu La: Không Gian Võ Hồn, Cương Tử Muốn Ta Đi Phòng Ngự

Người Tại Đấu La Viết Nhật Ký, Nhân Vật Nữ Điên Cuồng Đuổi Ngược


