Background
Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều
Full

Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều

124 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Lệ Vụ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

GIỚI THIỆU NỘI DUNG


Ôn Thư Du được bố mẹ và anh trai nuông chiều từ nhỏ, chuyện phản nghịch nhất mà cô từng làm là thích một người đàn ông hơn cô những mười tuổi khi mới 16 tuổi.


Ở Đình Thành, chẳng ai không biết người đó là một cậu ấm cứng đầu.


“Em ấy hả?” Biết được tâm ý của cô, người nọ cười khẽ: “Vẫn chỉ là một cô nhóc thôi”.


Cô buồn bã xấu hổ, trong lúc tức giận đã quyết định đi du học. Đối diện với người đàn ông vui buồn không thể hiện ra mặt sau sáu năm, cô cố ý gọi anh là “chú Lương”.


Hết kỳ nghỉ, cô trở về nước Anh nhưng lại bị người đàn ông dụ dỗ bắt được, anh cười nhạo: “Chú hử?”.


Ở nơi đất khách quê người, cô giấu bố mẹ lẫn anh trai lén lút gặp anh.


“Yến Tân”. Cô nghe thấy anh cả mình hỏi anh trong điện thoại: “Anh lại ra nước ngoài hả?”.


Người đàn ông ôm cô từ phía sau, hờ hững đáp: “Ừ, bàn chuyện làm ăn”.


Cúp điện thoại, anh lại cười thầm bên tai cô: “Còn muốn anh phải lén lút đến khi nào?”.


Bị hậu sinh mình tán tưởng bắt mất con gái, bị bạn tốt nhiều năm cuỗm mất em gái, vợ chồng và hai cậu con trai nhà họ Ôn lập tức trở mặt.


Người trong vòng truyền tai nhau: “Chú Lương” trâu già gặm cỏ non!


Lương Yến Tân cũng chẳng thèm hổ thẹn, tặng trang viên ngoài vịnh, gióng trống khua chiêng khoe khoang với tất cả mọi người.


Ôn Thư Du leo lên lưng anh, cắn vành tai anh, nói: “Hơn ba mươi tuổi rồi, anh có thể chững chạc hơn được không?”.


Người đàn ông gian manh cười với cô: “Chê anh già hử?”.


Cô lập tức lùi lại: “Già… càng già càng dẻo dai!”.


Tag: Yêu sâu sắc, duyên trời tác hợp.


Vai chính: Ôn Thư Du, Lương Yến Tân


Tóm tắt trong một câu: “Chú Lương” trâu già gặm cỏ non.


Lập ý: Cảm nhận cuộc sống tươi đẹptruyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương124 chương

FULL

Danh sách chương Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều

Đánh Giá & Review Truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều của tác giả Lệ Vụ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 124 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều
  • Tác giả: Lệ Vụ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (124 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều của tác giả Lệ Vụ hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 318 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 124 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều

11. Truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Lệ Vụ.

22. Truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 124 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuTruyện chữ Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều onlineEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều chương 1Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều chương mới nhấtĐọc truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều không quảng cáoĐọc truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều miễn phíEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều fullEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều trọn bộEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều bao nhiêu chươngEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều dịch / convertEbook Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuTải ebook Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuEm Chỉ Mình Anh Nuông Chiều pdf / epubTải truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều fullReview truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuTóm tắt truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuTác giả truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông ChiềuSpoil / Kết thúc truyện Em Chỉ Mình Anh Nuông Chiều