Background
Đường Kiều Dạ Thoại
Full

Đường Kiều Dạ Thoại

21 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Đường Kiều Dạ Thoại thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Hughes Crux bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hệ liệt: Gửi Tâm Tình Vào Lời Ca

Thể loại: kiếp trước kiếp này, ngôn tình, 1x1 

Số chương: 10 chương + 1 ngoại truyện


Mỗi câu chuyện mang theo một khúc ca, mấy ai hiểu? mấy ai nhớ?


Đến khi nhận ra tất cả chỉ còn là quá khứ. Không để tâm sẽ không đau, không yêu sẽ không hận. Mấy ai may mắn gặp được nhau, tâm đầu ý nguyện viết nên lời thề.


Chỉ là mộng xưa dệt trong câu hát.


Danh Sách Chương21 chương

FULL

Danh sách chương Đường Kiều Dạ Thoại

Đánh Giá & Review Truyện Đường Kiều Dạ Thoại

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Đường Kiều Dạ Thoại của tác giả Hughes Crux là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 21 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Đường Kiều Dạ Thoại
  • Tác giả: Hughes Crux
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (21 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Đường Kiều Dạ Thoại của tác giả Hughes Crux hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 303 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Đường Kiều Dạ Thoại:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 21 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Đường Kiều Dạ Thoại ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Đường Kiều Dạ Thoại

11. Truyện Đường Kiều Dạ Thoại thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Đường Kiều Dạ Thoại thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Hughes Crux.

22. Truyện Đường Kiều Dạ Thoại đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 21 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Đường Kiều Dạ Thoại online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Đường Kiều Dạ Thoại tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Đường Kiều Dạ ThoạiTruyện chữ Đường Kiều Dạ ThoạiĐường Kiều Dạ Thoại onlineĐường Kiều Dạ Thoại chương 1Đường Kiều Dạ Thoại chương mới nhấtĐọc truyện Đường Kiều Dạ Thoại không quảng cáoĐọc truyện Đường Kiều Dạ Thoại miễn phíĐường Kiều Dạ Thoại fullĐường Kiều Dạ Thoại trọn bộĐường Kiều Dạ Thoại bao nhiêu chươngĐường Kiều Dạ Thoại dịch / convertEbook Đường Kiều Dạ ThoạiTải ebook Đường Kiều Dạ ThoạiĐường Kiều Dạ Thoại pdf / epubTải truyện Đường Kiều Dạ Thoại fullReview truyện Đường Kiều Dạ ThoạiTóm tắt truyện Đường Kiều Dạ ThoạiTác giả truyện Đường Kiều Dạ ThoạiSpoil / Kết thúc truyện Đường Kiều Dạ Thoại

Cùng Tác Giả