Background
Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ
Full

Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ

78 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Mạn Vô Tung Ảnh bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên gốc: Thư kích thiếu nữ tâm (狙击少女心) 

Thể Loại:PUBG, ăn gà, showbiz, ngọt ngào, thanh thủy văn, tình chị em, HE

Edit: Tiểu Ma Bạc Hà

Couple: Nữ diễn viên Tô Mộ Mộc x Nam streamer Lâm Trăn 


Thiếu nữ Tô Mộ Mặc dũng mãnh không gì sánh bằng, có thể nói soái khí không địch nổi. Cứ thử xem phản ứng của cô khi gặp đối thủ là biết


Lần đầu tiên, Tô Mộ Mặc cầm chảo đập chết người ta


Lần thứ hai gặp, Tô Mộ Mặc ném nade 


Lần thứ ba gặp, Tô Mộ Mặc cầm Kar98 nã người ta.


...Lần thứ n, hai người lạ thành một đội đến vòng bo cuối gặp 2V2.


Tô Mộ Mộc đã bị bắn nát mũ 3 và giáp 3: Tôi đi thu hút sự chú ý, cậu tranh thủ giải quyết bọn họ nha.


Lâm Trăn lắc đầu tháo mũ và giáo trên người ra đưa cho cô.


Lâm Trăn: Mặc vào, em đi.


Tô Mộ Mộc: Cậu muốn làm gì?


Lâm Trăn không quay đầu lại: Muốn chị sống.


Khoảnh khắc đó, Tô Mộ Mộc cảm thấy trái tim thiếu nữ lạnh lẽo của mình đã bị đánh lén mất rồi.


=======


Người săn tin nóng: Đại thần ăn gà Lâm Trăn bị một người giết 3 lần trên live stream.


Quần chúng ăn dưa: Rồi sao nữa, có giết lại không? Có báo thù không?


Người săn tin nóng: Báo… Đã ôm người đẹp về.


Editor: Đây là một bộ truyện có liên quan đến game nên từ ngữ được dùng khá thoải mái và có khá nhiều từ ngữ mạng thông dụng, tớ dùng nó vì tớ nghĩ là nó thích hợp, nếu thấy phản với văn phong không thuần về chính văn thì tớ khuyên các bạn nên suy nghĩ lại trước khi nhảy hố.

Danh Sách Chương78 chương

FULL

Danh sách chương Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ

Đánh Giá & Review Truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ của tác giả Mạn Vô Tung Ảnh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 78 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ
  • Tác giả: Mạn Vô Tung Ảnh
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (78 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ của tác giả Mạn Vô Tung Ảnh hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 148 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 78 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ

11. Truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Mạn Vô Tung Ảnh.

22. Truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 78 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu NữTruyện chữ Đột Kích Trái Tim Thiếu NữĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ onlineĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ chương 1Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ chương mới nhấtĐọc truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ không quảng cáoĐọc truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ miễn phíĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ fullĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ trọn bộĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ bao nhiêu chươngĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ dịch / convertEbook Đột Kích Trái Tim Thiếu NữTải ebook Đột Kích Trái Tim Thiếu NữĐột Kích Trái Tim Thiếu Nữ pdf / epubTải truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ fullReview truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu NữTóm tắt truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu NữTác giả truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu NữSpoil / Kết thúc truyện Đột Kích Trái Tim Thiếu Nữ