Background
Đào Yêu Ký

Đào Yêu Ký

72 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Đào Yêu Ký thuộc thể loại phương tây của tác giả Tát Không Không bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Đào yêu là một nữ nhân, Đào yêu là một vị nữ hiệp, Đào yêu có khi cũng là một ma nữ


Đào yêu không có họ, bởi vì nàng không có cha, Nói rõ ra là, nàng không biết cha mình là ai.


Cho nên, nàng liền bắt đầu tìm kiếm, trong giang hồ, ở trong cung đình, gặp đủ mọi loại người, và nhiều chuyện ly kỳ.


Một câu khái quát, đó là một giang hồ cung đình một lần nữa hãy cùng nòng nọc nhỏ tìm hiểu chuyện xưa của phụ thân.


Tiểu Ngôn, có vô số mỹ nam


Tiểu Sắc, sẽ diễn chút ít kích tình


Tiểu Bạch, không cần tốn tế bào não.

Danh Sách Chương72 chương

FULL

Danh sách chương Đào Yêu Ký

Đánh Giá & Review Truyện Đào Yêu Ký

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại phương tây để giải trí? Tác phẩm Đào Yêu Ký của tác giả Tát Không Không là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 72 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện phương tây được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Đào Yêu Ký
  • Tác giả: Tát Không Không
  • Thể loại: phương tây
  • Tình trạng: ĐANG RA (72 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Đào Yêu Ký của tác giả Tát Không Không hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 168 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại phương tây, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Đào Yêu Ký:

  • Chuẩn phong cách phương tây: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện phương tây, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 72 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện phương tây, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Đào Yêu Ký ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại phương tây).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Đào Yêu Ký

11. Truyện Đào Yêu Ký thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Đào Yêu Ký thuộc thể loại phương tây, được sáng tác bởi tác giả Tát Không Không.

22. Truyện Đào Yêu Ký đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 72 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Đào Yêu Ký online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Đào Yêu Ký tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Đào Yêu KýTruyện chữ Đào Yêu KýĐào Yêu Ký onlineĐào Yêu Ký chương 1Đào Yêu Ký chương mới nhấtĐọc truyện Đào Yêu Ký không quảng cáoĐọc truyện Đào Yêu Ký miễn phíĐào Yêu Ký fullĐào Yêu Ký trọn bộĐào Yêu Ký bao nhiêu chươngĐào Yêu Ký dịch / convertEbook Đào Yêu KýTải ebook Đào Yêu KýĐào Yêu Ký pdf / epubTải truyện Đào Yêu Ký fullReview truyện Đào Yêu KýTóm tắt truyện Đào Yêu KýTác giả truyện Đào Yêu KýSpoil / Kết thúc truyện Đào Yêu Ký