Background
Dạ Hành Ca
Full

Dạ Hành Ca

134 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Dạ Hành Ca thuộc thể loại Kiếm Hiệp của tác giả Tử Vi Lưu Niên bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Cổ đại, giang hồ, HE

Editor: Qin Zồ

Số chương: 125 chương


Thiếu niên hành tẩu, đâu ngờ lạc thiên sơn, sa vào trầm luân

Dung mạo thanh khiết, miết cái gió mây thay, bao kẻ kính sợ

Quan ải vạn dặm lao đao, nào sợ chi phải quay đầu 

Yêu quái hại người nhìn chẳng lạ, là mây mưa vần tự ắt định

Khúc dạ hành ca, ta nghe cùng người


***


Nàng là thiếu nữ tài năng, tựa như đóa mạn sa châu đến từ địa ngục, lãnh diễm mà rực rỡ.


Chàng là thiếu niên rơi vào tuyệt cảnh phong hoa.


Nàng vì báo thù mà lấy thân thử độc, bốn mùa qua đi dung mạo chưa từng thay đổi.


Chàng lại vì sinh tồn mà nhẫn nhục, cam chịu trở thành nô lệ.

Bảy năm sát phạt đường sinh tử, ngàn dặm máu đổ khói lửa loang


Hoa nhan Tử Túc, ngàn minh Cửu Vi


Cùng giương sáu cánh thẳng phương Nam


Há ngờ chuyện cũ Giang Nam lại ràng tâm loạn, vào sinh ra tử nay chẳng còn đâu, mỗi người chia nhau một mảng chân trời


Hương hoa sắp nhạt ráng mây sửa tan, hồng nhan nửa tận nhờ quân kéo, muốn nắm tay ngắm hoa đồng nở, lại chẳng biết phải thế nào…

Danh Sách Chương134 chương

FULL

Danh sách chương Dạ Hành Ca

Đánh Giá & Review Truyện Dạ Hành Ca

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Kiếm Hiệp để giải trí? Tác phẩm Dạ Hành Ca của tác giả Tử Vi Lưu Niên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 134 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Kiếm Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Dạ Hành Ca
  • Tác giả: Tử Vi Lưu Niên
  • Thể loại: Kiếm Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (134 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Dạ Hành Ca của tác giả Tử Vi Lưu Niên hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 271 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Kiếm Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Dạ Hành Ca:

  • Chuẩn phong cách Kiếm Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Kiếm Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 134 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Kiếm Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Dạ Hành Ca ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Kiếm Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Dạ Hành Ca

11. Truyện Dạ Hành Ca thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Dạ Hành Ca thuộc thể loại Kiếm Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Tử Vi Lưu Niên.

22. Truyện Dạ Hành Ca đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 134 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Dạ Hành Ca online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Dạ Hành Ca tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Dạ Hành CaTruyện chữ Dạ Hành CaDạ Hành Ca onlineDạ Hành Ca chương 1Dạ Hành Ca chương mới nhấtĐọc truyện Dạ Hành Ca không quảng cáoĐọc truyện Dạ Hành Ca miễn phíDạ Hành Ca fullDạ Hành Ca trọn bộDạ Hành Ca bao nhiêu chươngDạ Hành Ca dịch / convertEbook Dạ Hành CaTải ebook Dạ Hành CaDạ Hành Ca pdf / epubTải truyện Dạ Hành Ca fullReview truyện Dạ Hành CaTóm tắt truyện Dạ Hành CaTác giả truyện Dạ Hành CaSpoil / Kết thúc truyện Dạ Hành Ca