Background
Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi
Full

Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi

280 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Kẹo Vitamin C bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Converter: ngocquynh520

Editor: mới vào nghề Kiều Thiên Âm +Q tiểu thư +Bánh Bao Nâu + Y Hạ + Zet+Pollen( còn thêm một số anh chị khác chỉ làm 1c)

Beta: mới vào nghề Bell Nguyễn

Độ dài: 270 chương

Thể loại: xuyên không,chủng điền, nam chung tình, sạch 100%, ngược nv phụ….

Tên gốc: 《悠然田园生活》[ Du nhiên điền viên cuộc sống ]


Sống lại trở thành con gái nhà nông, mẫu thân thì bỏ trốn cùng người tình, tam thúc và tam thẩm nháo đòi ở riêng.


Từ đây, nhiệm vụ của Triệu Tương Nghi chính là mang vui vẻ đến cho người trong nhà, giúp cuộc sống của cả nhà ngày càng tốt hơn.


Nàng sẽ khiến cho những người từng ghét bỏ gia đình nàng cũng phải hối hận!


Khi đó nàng có thể lạnh nhạt nói với mẫu thân đại nhân một câu:


“Mẫu thân à, thật xin lỗi, nhà con bây giờ không cần ngài nữa rồi.”

Danh Sách Chương280 chương

FULL

Danh sách chương Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi

Đánh Giá & Review Truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi của tác giả Kẹo Vitamin C là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 280 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi
  • Tác giả: Kẹo Vitamin C
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (280 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi của tác giả Kẹo Vitamin C hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 295 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 280 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi

11. Truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Kẹo Vitamin C.

22. Truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 280 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiTruyện chữ Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi onlineCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi chương 1Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi chương mới nhấtĐọc truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi không quảng cáoĐọc truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi miễn phíCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi fullCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi trọn bộCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi bao nhiêu chươngCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi dịch / convertEbook Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiTải ebook Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiCuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi pdf / epubTải truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi fullReview truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiTóm tắt truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiTác giả truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn RỗiSpoil / Kết thúc truyện Cuộc Sống Nông Thôn Nhàn Rỗi