

Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【Tu Tiên + Trồng Trọt + Đời Thường + Linh Thú Linh Thực Biến Dị】
Lý Diệp xuyên việt đến thế giới tu tiên, nhận được bảng liên kết ngũ sắc có thể buộc chặt linh thú và linh thực. Hai bên được liên kết có thể chia sẻ đặc tính đặc biệt của nhau.
Hắn còn nhận được tiểu lễ vật từ linh thực linh thú - thu hoạch linh khí, pháp thuật tiến hóa, thu được linh tài linh bảo hiếm có... thậm chí cả khí vận!
Từ đó, Hắn vừa tu tiên vừa khai hoang song hành:
Liên kết Ngân Nguyệt Thảo héo úa với Toàn Hỏa Tinh Trùng sắp chết, linh thảo âm tính và linh trùng dương tính hài hòa cộng sinh, dần dần âm dương điều hòa;
Liên kết Kim Giác Kiến với Linh Mạch Liễu, khoáng thạch dưới đất không cần đào bới đã tự lộ ra, còn được tinh luyện!
Liên kết Liên Diệp Thanh Thảo với Thôn Linh Lý Ngư, biến sông núi bị ô nhiễm trở lại nguyên trạng! Thuận tay lấp biển dựng lục địa!
...
Theo thời gian, Hắn phát hiện không hiểu vì sao... không chỉ linh thú linh thảo ngày càng thân thiện, cảm ngộ tự nhiên càng thuận lợi, ngay cả thiên đạo cũng càng lúc càng ưu ái Hắn.
Danh Sách Chương398 chương
Danh sách chương Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh
Đánh Giá & Review Truyện Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh của tác giả Quế Hoa Hồng Trà Diệp Đản là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 398 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh
- Tác giả: Quế Hoa Hồng Trà Diệp Đản
- Thể loại: Tiên Hiệp
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (398 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh của tác giả Quế Hoa Hồng Trà Diệp Đản hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 374 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh:
- Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 398 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh
11. Truyện Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Quế Hoa Hồng Trà Diệp Đản.
22. Truyện Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 398 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cộng Sinh Bảng, Ta Tại Tu Tiên Giới Làm Ruộng Trường Sinh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Từ Hồ Tiên Sinh Bắt Đầu Tu Hành

Võ Đạo Thông Huyền Về Sau, Ta Thành Tu Tiên Giả

Ta Sống Một Ngày Liền Mạnh Lên Một Điểm

Chấp Chưởng Ngũ Lôi Đi Lưỡng Giới

Tây Du: Từ Thực Thiết Thú Bắt Đầu Thành Tiên

Bái Sư Thái Thanh Bị Cự Tuyệt, Ta Liền Mở Ra Thế Giới Chi Đạo

Đại Đạo Biên Tập, Bắt Đầu Ta Thành Hôi Vụ Chi Chủ!
