

Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong?
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Hoa Hạ Khí Tượng Cục gần đây kiểm tra đo lường đến trên trăm loại dị thường thiên tượng, căn cứ cổ điển tịch cùng nhiều phương diện nhân sĩ chuyên nghiệp ghi chép, tương lai trong mười ngày toàn Địa Cầu có thể sẽ xuất hiện không tưởng tượng được biến hóa.
““Linh” muốn giáng lâm , tận thế muốn tới.”
Hứa Nghiệp chắc chắn đạo.
Ngay tại vừa mới, một cái thần bí hệ thống đột nhiên đến.
【 Tận thế nghịch tập hệ thống giáng lâm 】
【 Địa Cầu gặp phải lực lượng thần bí ô nhiễm, trật tự sụp đổ, một trận trước nay chưa có trật tự tận thế như vậy giáng lâm, ăn thịt người quái vật, nhập mộng ác linh, uy nghiêm trật tự giả, mà ngươi tại trong tận thế sinh tồn, cũng may đã thức tỉnh D cấp thiên phú “tự lành”, nương tựa theo loại thiên phú này, ngươi tại trong khe hẹp sinh tồn...... 】
【 Bây giờ là ngày tận thế tới năm thứ mười 】
【 Nên nghịch tập , kí chủ. 】
【 Xin mời lập tức vận dụng ngươi tất cả thủ đoạn, giải quyết S cấp hắc ám hiện tượng, khô héo tuế nguyệt hắc thủy, sau khi hoàn thành sẽ thu hoạch được S cấp thiên phú: Tuế nguyệt chưởng khống giả 】
Hứa Nghiệp căn cứ hệ thống cho ra tinh chuẩn tọa độ, nơm nớp lo sợ tìm được S cấp hắc ám hiện tượng “khô héo tuế nguyệt hắc thủy” chỗ ở.
Nhìn xem cái kia một bãi nước kỹ nghệ phế thải, hắn ngốc tại chỗ.
“Cái đồ chơi này là S cấp tai nạn?”
【 Hệ thống đến sớm mười năm! Ngươi quản cái này gọi S cấp tai nạn? 】
【 Tận thế còn không có giáng lâm, ta đã vô địch! 】
【 Ta chính là Hoa Hạ thần chí cao! 】
Danh Sách Chương190 chương
Danh sách chương Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong?
Đánh Giá & Review Truyện Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong?
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? của tác giả Ngọc Hoàng Vấn Tiên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 190 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong?
- Tác giả: Ngọc Hoàng Vấn Tiên
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (190 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? của tác giả Ngọc Hoàng Vấn Tiên hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 313 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong?:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 190 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong?
11. Truyện Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Ngọc Hoàng Vấn Tiên.
22. Truyện Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 190 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Còn Không Có Tận Thế, Ngươi Đem S Cấp Tai Nạn Quét Xong? tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Đều Trùng Sinh Ai Còn Tiếp Tục Yêu Đương Não A

Để Ngươi Chế Thẻ, Ngươi Lô Thạch Truyền Thuyết?

Mỹ Thực Từ Nhào Bột Mì Bắt Đầu

1990: Ta Chỉ Muốn Mang Nhi Nữ Đi Chính Đạo

Xuyên Qua 80 Niên Đại: Thuần Hổ Đi Săn Làm Núi Bá Vương

Trong Tứ Hợp Viện Người Đọc Sách

Quái Thú Thời Đại: Ta Làm Sao Thành Quái Thú Rồi

