Background
Chồng Ma Của Em
Full

Chồng Ma Của Em

958 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Chồng Ma Của Em thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Nhất Lộ Hoan Ca bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Bạn đang đọc truyện Chồng Ma Của Em của tác giả Nhất Lộ Hoan Ca. Mẹ đẻ bỏ thuốc tôi, ép tôi phải ở bên tên ngốc, đúng lúc tôi sắp thất thân thì tên ngốc đột nhiên chết tức tưởi, sau đó bị ma nhập. Để giữ lại sự trong trắng, tôi làm một cuộc giao dịch với ác ma, từ đó…


“Anh không giữ chữ tín! Chẳng phải anh đã nói sẽ không đụng vào tôi rồi sao?”


“Cô tin một con ma?”truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương958 chương

FULL

Danh sách chương Chồng Ma Của Em

Đánh Giá & Review Truyện Chồng Ma Của Em

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Chồng Ma Của Em của tác giả Nhất Lộ Hoan Ca là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 958 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Chồng Ma Của Em
  • Tác giả: Nhất Lộ Hoan Ca
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (958 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Chồng Ma Của Em của tác giả Nhất Lộ Hoan Ca hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 340 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Chồng Ma Của Em:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 958 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Chồng Ma Của Em ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Chồng Ma Của Em

11. Truyện Chồng Ma Của Em thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Chồng Ma Của Em thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Nhất Lộ Hoan Ca.

22. Truyện Chồng Ma Của Em đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 958 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Chồng Ma Của Em online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Chồng Ma Của Em tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Chồng Ma Của EmTruyện chữ Chồng Ma Của EmChồng Ma Của Em onlineChồng Ma Của Em chương 1Chồng Ma Của Em chương mới nhấtĐọc truyện Chồng Ma Của Em không quảng cáoĐọc truyện Chồng Ma Của Em miễn phíChồng Ma Của Em fullChồng Ma Của Em trọn bộChồng Ma Của Em bao nhiêu chươngChồng Ma Của Em dịch / convertEbook Chồng Ma Của EmTải ebook Chồng Ma Của EmChồng Ma Của Em pdf / epubTải truyện Chồng Ma Của Em fullReview truyện Chồng Ma Của EmTóm tắt truyện Chồng Ma Của EmTác giả truyện Chồng Ma Của EmSpoil / Kết thúc truyện Chồng Ma Của Em