
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Chiếm Hữu
Tác giả: 暴躁小妍
—-----
Vào đêm sinh nhật lần thứ mười tám của tôi, người anh khác mẹ khác cha tiến vào phòng tôi.
Anh ta bắt tôi nôn hết số thuốc ngủ mà tôi đã uống ra.
Anh cười cười: "Chiêu Chiêu, em thật hư, anh trai chưa cho phép, em không được chết."truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive
truyenfull
Danh Sách Chương26 chương
Danh sách chương Chiếm Hữu
Đánh Giá & Review Truyện Chiếm Hữu
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Chiếm Hữu của tác giả Zhihu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 26 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Chiếm Hữu
- Tác giả: Zhihu
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (26 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Chiếm Hữu của tác giả Zhihu hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 420 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Chiếm Hữu:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 26 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Chiếm Hữu ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Chiếm Hữu
11. Truyện Chiếm Hữu thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Chiếm Hữu thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Zhihu.
22. Truyện Chiếm Hữu đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 26 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Chiếm Hữu online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Chiếm Hữu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.












