Background
Chỉ Dụ Anh Cắn Câu

Chỉ Dụ Anh Cắn Câu

122 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Nữ vương không ở nhà bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Một mình mang bầu, một mình sinh con, cuối cùng bản thân cái gì cũng không có, con không còn, người yêu nhẫn tâm từ bỏ.

Mười năm tuổi trẻ chìm trong đau khổ và nuối tiếc thứ cuối cùng nhận được chỉ là một ánh mắt khinh thường trong lễ đính hôn của người mà cô đã-từng-yêu.

Cái ôm muộn màng, những lời nói cuối cùng cô cũng không còn nghe được nữa, bên cạnh là con rối gỗ dính đầy máu tươi.

Một lần trọng sinh cho Tô Tranh thêm một cơ hội để bắt đầu,nhưng là bắt đầu từ lúc cô không hề mong muốn, từ lúc hết thảy đã xảy ra, cô đã không còn khả năng thay đổi những sai lầm đó, và theo như tôi nghĩ, cô hoàn toàn không muốn thay đổi, nếu ông trời cho cô trở lại khi tất cả mọi thứ bắt đầu, cho cô một lần lựa chọn lại thì có lẽ cô vẫn sẽ chọn con đường ấy.

Tình yêu của tuổi trẻ ngông cuồng cỡ nào, những lời hứa đó có thành hiện thực bao nhiêu. Một kiếp phu du sống trong chờ đợi và hi vọng, kiếp này Tô Tranh không còn là cô bé ngốc vẫn mãi chỉ hi vọng Mạc Phong sẽ mang lại cho cô hạnh phúc nữa, cô học được kiên cường, học được cách tự lập, tự mình đi tìm cái mình mong muốn và kiếp này Tô Tranh ấy cũng không tin vào cái gì gọi là tình yêu nữa.

Mười năm, với người khác là 10 năm, nhưng với cô cái thời gian đau khổ đó là 10 năm kiếp này với 10 năm tiền kiếp, cô đã có thể có đủ điều kiện để quang minh chính đại đứng trước mặt con mình, không như ở kiếp trước phải khốn khó giả làm người hầu cận.

Mạc Phong của 10 năm sau vẫn vậy, đầy hận thù với người con gái mà anh nghĩ vì tiền bạc có thể bỏ qua anh, phẫn hận, không cam lòng hay vì chút tình yêu còn lại với người con gái ấy để anh lại tiếp tục cho cô ấy thêm cơ hội, nhưng anh lại một lần nữa thất vọng vì sau 10 năm ấy, Tô Tranh vẫn như cũ, nguyện gánh vác hết thảy chứ không lựa chọn chờ đợi anh, tin tưởng anh.

Mạc Phong – Tô Tranh, không thể nói rõ ràng là ai sai ai đúng,có sai chăng vì lúc tuổi trẻ, khi tình yêu, sự tin tưởng vẫn chưa đủ độ, khi hai con người còn chưa yêu nhau sâu sắc đã gặp phải cách trở quá lớn nên đã không thể vượt qua. 10 năm trước, khi Tô Tranh cần anh nhất, thì Mạc Phong đã không ở đó, anh vẫn chưa đủ yêu, chưa đủ tin tưởng và hơn hết là chưa đủ thực lực để bảo vệ cô, để rồi 10 năm sau Mạc Phong trưởng thành, vững trãi thì Tô Tranh cũng đã không còn là cô gái cần sự trở che của anh thủa nào. Cô quay lại, không phải vì tình yêu hay vì anh mà vì muốn lật đổ nhà họ Mạc, vì mang đi hai đứa con của mình.

Một câu truyện hay, không có nhiều chi tiết thừa, Tô Tranh quay lại, mong muốn dùng số tiền gấp 10 lần số tiền năm đó Mạc lão phu nhân đưa cho cô để có được 2 con của mình, nhưng 2 đứa trẻ đó đã không còn là đứa bé đỏ hỏn không biết gì năm xưa để mặc người ta quyết định, 10 tuổi cũng đủ để chúng tự có những lựa chọn cho tương lai mình.

Những không chỉ có những khúc mắc, truyện cũng có những giâyphút gia đình ấm áp như bao truyện ngôn tình khác và là một truyện đáng đọc.


Danh Sách Chương122 chương

FULL

Danh sách chương Chỉ Dụ Anh Cắn Câu

Đánh Giá & Review Truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Chỉ Dụ Anh Cắn Câu của tác giả Nữ vương không ở nhà là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 122 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Chỉ Dụ Anh Cắn Câu
  • Tác giả: Nữ vương không ở nhà
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (122 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu của tác giả Nữ vương không ở nhà hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 447 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Chỉ Dụ Anh Cắn Câu:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 122 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Chỉ Dụ Anh Cắn Câu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu

11. Truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Chỉ Dụ Anh Cắn Câu thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Nữ vương không ở nhà.

22. Truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 122 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Chỉ Dụ Anh Cắn Câu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Chỉ Dụ Anh Cắn CâuTruyện chữ Chỉ Dụ Anh Cắn CâuChỉ Dụ Anh Cắn Câu onlineChỉ Dụ Anh Cắn Câu chương 1Chỉ Dụ Anh Cắn Câu chương mới nhấtĐọc truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu không quảng cáoĐọc truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu miễn phíChỉ Dụ Anh Cắn Câu fullChỉ Dụ Anh Cắn Câu trọn bộChỉ Dụ Anh Cắn Câu bao nhiêu chươngChỉ Dụ Anh Cắn Câu dịch / convertEbook Chỉ Dụ Anh Cắn CâuTải ebook Chỉ Dụ Anh Cắn CâuChỉ Dụ Anh Cắn Câu pdf / epubTải truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu fullReview truyện Chỉ Dụ Anh Cắn CâuTóm tắt truyện Chỉ Dụ Anh Cắn CâuTác giả truyện Chỉ Dụ Anh Cắn CâuSpoil / Kết thúc truyện Chỉ Dụ Anh Cắn Câu