Background
Cầu Mà Không Được
Full

Cầu Mà Không Được

87 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Cầu Mà Không Được thuộc thể loại bách hợp của tác giả Long Ngâm Thảo bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Bạn đang đọc truyện Cầu Mà Không Được của tác giả Long Ngâm Thảo. Mười sáu tuổi, Diệp Thanh Linh từ núi sâu chạy ra, lẻ loi một mình tiến vào một thành phố lớn.


Cô cho rằng mình đã cùng đường, mọi thứ xa lạ và đáng sợ, cô túng quẫn, cô hoang mang,...trong lúc lạc lối, lại có một bàn tay chìa ra trước mặt cô


Cô gái ấy, nhìn lạnh lùng, nhưng nghiêng nghiên lại lộ ra một chút ôn nhu.


Diệp Thanh Linh không hề do dự mà về nhà cùng cô ấy.


Từ đó về sau, Diệp Thanh Linh giấu đi bản chất kiêu ngạo, cam tâm tình nguyện làm chó cảnh của Thời Vũ.


Bị cô ấy lợi dụng, trêu đùa, bị cô ấy xem như món đồ chơi giải trí.


Một thời gian sau, Diệp Thanh Linh ôm Thời Vũ tránh khỏi tai nạn xe, tuy người không chết nhưng ký ức lại trở về năm cô mười sáu tuổi.


Diệp Thanh Linh mở mắt, nhìn người con gái kiêu ngạo cao quý đứng bên giường bệnh, đôi mày chợt nhăn lại: "... Chị gái, chị là ai?"


Thời Vũ: "???"

Danh Sách Chương87 chương

FULL

Danh sách chương Cầu Mà Không Được

Đánh Giá & Review Truyện Cầu Mà Không Được

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại bách hợp để giải trí? Tác phẩm Cầu Mà Không Được của tác giả Long Ngâm Thảo là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 87 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện bách hợp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Cầu Mà Không Được
  • Tác giả: Long Ngâm Thảo
  • Thể loại: bách hợp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (87 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Cầu Mà Không Được của tác giả Long Ngâm Thảo hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 486 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại bách hợp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cầu Mà Không Được:

  • Chuẩn phong cách bách hợp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện bách hợp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 87 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện bách hợp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cầu Mà Không Được ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại bách hợp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Cầu Mà Không Được

11. Truyện Cầu Mà Không Được thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Cầu Mà Không Được thuộc thể loại bách hợp, được sáng tác bởi tác giả Long Ngâm Thảo.

22. Truyện Cầu Mà Không Được đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 87 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Cầu Mà Không Được online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cầu Mà Không Được tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Cầu Mà Không ĐượcTruyện chữ Cầu Mà Không ĐượcCầu Mà Không Được onlineCầu Mà Không Được chương 1Cầu Mà Không Được chương mới nhấtĐọc truyện Cầu Mà Không Được không quảng cáoĐọc truyện Cầu Mà Không Được miễn phíCầu Mà Không Được fullCầu Mà Không Được trọn bộCầu Mà Không Được bao nhiêu chươngCầu Mà Không Được dịch / convertEbook Cầu Mà Không ĐượcTải ebook Cầu Mà Không ĐượcCầu Mà Không Được pdf / epubTải truyện Cầu Mà Không Được fullReview truyện Cầu Mà Không ĐượcTóm tắt truyện Cầu Mà Không ĐượcTác giả truyện Cầu Mà Không ĐượcSpoil / Kết thúc truyện Cầu Mà Không Được