Background
Cẩm Đường Quy Yến

Cẩm Đường Quy Yến

21 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Cẩm Đường Quy Yến thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Phong Quang Tế Nguyệt bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Giới thiệu:


Vì bị kẻ thù của cha bắt cóc hãm hại, Tần Nghi Ninh - Tứ tiểu thư tướng phủ - phải sống lưu lạc nơi rừng sâu núi thẳm, trong tình hình chiến tranh loạn lạc đặc biệt rối ren. Khi nàng được cha tìm thấy và đưa về phủ, nàng tưởng rằng từ đây mình sẽ có được gia đình vốn là nơi mình thuộc về. Thế nhưng, tất cả những gì diễn ra lại không như nàng tưởng tượng.


Tổ mẫu vì đứa cháu gái giả mạo kia mà hắt hủi nàng, thậm chí còn muốn xua đuổi, hoài nghi nàng.


Mẹ ruột không nhận nàng, còn cho rằng nàng là con riêng bên ngoài của Tần Thừa tướng.


Đám gia nô thì trộm đồ, cắt xén đồ của nàng, khinh thường nàng là “người rừng“.


Ai cũng muốn bắt nạt nàng, ai cũng muốn chà đạp nàng, nhưng nàng là đích nữ của Tần Thừa tướng, là đứa con gái duy nhất của “Trí Phan An” Tần Hòe Viễn, nàng thông tuệ hơn người,nàng có thể chịu thua, để mặc người coi là quả hồng mà nắn bóp hay sao?truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương21 chương

FULL

Danh sách chương Cẩm Đường Quy Yến

Đánh Giá & Review Truyện Cẩm Đường Quy Yến

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Cẩm Đường Quy Yến của tác giả Phong Quang Tế Nguyệt là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 21 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Cẩm Đường Quy Yến
  • Tác giả: Phong Quang Tế Nguyệt
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (21 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Cẩm Đường Quy Yến của tác giả Phong Quang Tế Nguyệt hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 272 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cẩm Đường Quy Yến:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 21 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cẩm Đường Quy Yến ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Cẩm Đường Quy Yến

11. Truyện Cẩm Đường Quy Yến thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Cẩm Đường Quy Yến thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Phong Quang Tế Nguyệt.

22. Truyện Cẩm Đường Quy Yến đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 21 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Cẩm Đường Quy Yến online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cẩm Đường Quy Yến tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Cẩm Đường Quy YếnTruyện chữ Cẩm Đường Quy YếnCẩm Đường Quy Yến onlineCẩm Đường Quy Yến chương 1Cẩm Đường Quy Yến chương mới nhấtĐọc truyện Cẩm Đường Quy Yến không quảng cáoĐọc truyện Cẩm Đường Quy Yến miễn phíCẩm Đường Quy Yến fullCẩm Đường Quy Yến trọn bộCẩm Đường Quy Yến bao nhiêu chươngCẩm Đường Quy Yến dịch / convertEbook Cẩm Đường Quy YếnTải ebook Cẩm Đường Quy YếnCẩm Đường Quy Yến pdf / epubTải truyện Cẩm Đường Quy Yến fullReview truyện Cẩm Đường Quy YếnTóm tắt truyện Cẩm Đường Quy YếnTác giả truyện Cẩm Đường Quy YếnSpoil / Kết thúc truyện Cẩm Đường Quy Yến