Background
Bố Già (The Godfather)

Bố Già (The Godfather)

42 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bố Già (The Godfather) thuộc thể loại trinh thám của tác giả Mario Puzo bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Amêrigô Bônaxêra ngồi Ở phòng ba tòa đại hình Niu York chờ xem công lý được thực thi và lưỡi gươm trừng phạt sẽ bổ xuống đầu mấy thằng mất dạy đã hành hung thành thương tật và toan làm nhục con gái lão. Ngài chánh án uy nghi trang trọng vén tay áo thụng như sắp sửa tự tay mình trị tội hai thằng côn đồ đang đứng trước tòa. BỘ mặt sắt của ngài dầy khinh bỉ, cao ngạo, song Ở dây có một cái gì dó giả trá mà Amêrigô Bônaxêra đã nhận thấy bằng trực giác mặc dù còn chưa hiểu ra sự thể.

Hành động của các người là hành động của bọn cặn bã mạt hạng, - ngài chánh án lớn tiếng. Đúng, Bônaxêra nghĩ bụng, dúng thế. lũ súc sinh. Loài dã thú. Hai thằng thanh niên tóc bóng mượt cắt đúng mốt, mặt mày sáng sủa lộ rõ vẻ ăn năn - hai đứa cúi đầu cam chịu. Quan chánh án phán tiếp:

- Các người hành động như lũ dã thú trong rừng, may mà cô gái đáng thương chưa bị các người xâm phạm tiết hạnh, bằng không ta phải nhốt các người đủ hai chục năm mới nghe. - Ngài dừng lại một lúc, cặp mắt cáo bên dưới đôi lông mày rậm rì nhíu lại dữ tợn đảo nhanh qua bộ mặt tái ngắt của Bônaxêra. Rồi càng sa sầm mặt với vẻ dữ tợn hơn, so vai như để kìm cơn giận tự nhiên, ngài kết thúc:

- Nhưng xét các người còn trẻ, trước đây chưa có tiền án, vả lại đều là con nhà tử tế, mặt khác luật pháp là cực kì sáng suốt, đặt ra không phải để trả thù, nên ta tuyên phạt mỗi tên ba năm tù. Cho phép các người được hưởng án treo. ( Trích đoạn)


Danh Sách Chương42 chương

FULL

Danh sách chương Bố Già (The Godfather)

Đánh Giá & Review Truyện Bố Già (The Godfather)

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại trinh thám để giải trí? Tác phẩm Bố Già (The Godfather) của tác giả Mario Puzo là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 42 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện trinh thám được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bố Già (The Godfather)
  • Tác giả: Mario Puzo
  • Thể loại: trinh thám
  • Tình trạng: ĐANG RA (42 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bố Già (The Godfather) của tác giả Mario Puzo hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 196 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại trinh thám, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bố Già (The Godfather):

  • Chuẩn phong cách trinh thám: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện trinh thám, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 42 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện trinh thám, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bố Già (The Godfather) ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại trinh thám).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bố Già (The Godfather)

11. Truyện Bố Già (The Godfather) thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bố Già (The Godfather) thuộc thể loại trinh thám, được sáng tác bởi tác giả Mario Puzo.

22. Truyện Bố Già (The Godfather) đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 42 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bố Già (The Godfather) online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bố Già (The Godfather) tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bố Già (The Godfather)Truyện chữ Bố Già (The Godfather)Bố Già (The Godfather) onlineBố Già (The Godfather) chương 1Bố Già (The Godfather) chương mới nhấtĐọc truyện Bố Già (The Godfather) không quảng cáoĐọc truyện Bố Già (The Godfather) miễn phíBố Già (The Godfather) fullBố Già (The Godfather) trọn bộBố Già (The Godfather) bao nhiêu chươngBố Già (The Godfather) dịch / convertEbook Bố Già (The Godfather)Tải ebook Bố Già (The Godfather)Bố Già (The Godfather) pdf / epubTải truyện Bố Già (The Godfather) fullReview truyện Bố Già (The Godfather)Tóm tắt truyện Bố Già (The Godfather)Tác giả truyện Bố Già (The Godfather)Spoil / Kết thúc truyện Bố Già (The Godfather)