Background
Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em

Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em

43 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Nhật Hàn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Trong truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em của tác giả Nhật Hàn, một kế hoạch tinh vi được đưa ra để dụ dỗ người tốt trở thành con mồi. Nhưng liệu kẻ đi săn có thực sự tự tin như họ cho là hay người săn sẽ phải đối mặt với đắng cay không ngờ? Cuối cùng, chỉ có một người biết tất cả, nhưng lại luôn âm thầm bảo vệ con mồi.


Tình yêu không phải lúc nào cũng suôn sẻ, đôi khi những hành động vì tin tưởng có thể đẩy chính bản thân vào đường cùng. Nhưng đôi khi, người phản bội lại là người cứu rỗi duy nhất.


Cuộc tình trong truyện này không phải bắt đầu sai, chỉ là với những cảm xúc khó hiểu, liệu ai sẽ buông tay trước?


Nếu bạn là fan của thể loại ngôn tình, đừng bỏ qua các tác phẩm Giam Cầm Mỹ Nhân Ngư và Độc Sủng Cô Vợ Ấm Áp.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương43 chương

FULL

Danh sách chương Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em

Đánh Giá & Review Truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em của tác giả Nhật Hàn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 43 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em
  • Tác giả: Nhật Hàn
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (43 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em của tác giả Nhật Hàn hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 217 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 43 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em

11. Truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Nhật Hàn.

22. Truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 43 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmTruyện chữ Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em onlineBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em chương 1Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em chương mới nhấtĐọc truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em không quảng cáoĐọc truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em miễn phíBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em fullBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em trọn bộBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em bao nhiêu chươngBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em dịch / convertEbook Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmTải ebook Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmBẫy Ngọt Dụ Dỗ Em pdf / epubTải truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em fullReview truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmTóm tắt truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmTác giả truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ EmSpoil / Kết thúc truyện Bẫy Ngọt Dụ Dỗ Em